GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โลกาเปิดทดสอบแล้ว ทั้งค้างทั้งแลค

-_panda_-

• Full Member
       ข้อมูลตัวระครอยู่ครบไม่ขาดตกบกพร่อง โดยรวมต่อสู้กันในแบทเทิล
 ได้เจอผู้คนต่างเซิฟมากหน้าหลายตา แปลกใหม่ดีสนุกๆสุดๆ
 ข้อเสีย ค้างมากแลคมากครับ และไม่ทอนดาเมจ โดนโจมตีไม่ว่าจะรูปแบบไหนตายกันง่ายเกิน

g#017 g#017 g#017 g#017 g#017 g#017 g#017 g#017

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
ไปทดสอบแล้วเหมือนกันครับ
แลคสุดๆ ขนาดไม่ออนขุดอัญเซิร์ฟหลักแล้วนะ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

Exit.

• Jr. Member
  • **
  • ....
งงอะ  ทำไมมีตัวละครในเซิฟภิภพ แต่ไม่มีในเิซิฟโลกา ทั้งๆที่อยู่ไอดีเดียวกัน ?

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
แลคไม่ว่า มีตัวละครแปลกๆ ไม่คุ้นชื่อมาอยู่ในไอดีด้วยเนี่ยดิ woon_huh
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

coalapanda

• Administrator
เรื่องแลคเป็นเพราะเราเปิดใน server เดียวกันกับวุ้นนรกครับ ถ้าเรื่องข้อมูลถูกต้องแล้ว และมีการจัดกิจกรรมหรือจัดแข่งจริงๆ จะเปลี่ยนไปเปิดที่เดียวกับ server หลักครับ

FFiM

แบทมันไม่ทอนดาเมจอะครับ ตายง่ายมาก อยากให้ทบทวนเรื่องนี้หน่อยครับ g#034 g#034
ปล. ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ

coalapanda

• Administrator
แบทมันไม่ทอนดาเมจอะครับ ตายง่ายมาก อยากให้ทบทวนเรื่องนี้หน่อยครับ g#034 g#034

เรื่องการทอนดาเมจจะมีการทบทวนแน่นอนครับถ้าหากเปิดให้แข่งกันจริงๆ ช่วงนี้กำลังรวบรวมปัญหาที่เกิดขึ้นอยู่ครับ ขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะครับผม

oh_RaymonDD

งงอะ  ทำไมมีตัวละครในเซิฟภิภพ แต่ไม่มีในเิซิฟโลกา ทั้งๆที่อยู่ไอดีเดียวกัน ?
ลองดู ซ้ายบนกับขวาบนจออ่ะ มันจะมีหน้าต่อไปกับถอยหลัง ลองเลื่อน ๆดู

3eCausez

แลค+ค้างมาก กับ ระบบทอนดาเมจ. นอกนั้น ถือว่าสนุกมากครับ

FFiM

เรื่องการทอนดาเมจจะมีการทบทวนแน่นอนครับถ้าหากเปิดให้แข่งกันจริงๆ ช่วงนี้กำลังรวบรวมปัญหาที่เกิดขึ้นอยู่ครับ ขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะครับผม
ขอบคุณเช่นกันครับ

Oil-Kam

• Newbie
  • *
ปิดเซิฟบ่อยเหลือ เกิน จะเล่นก้อไม่ได้เล่น  G#007 G#007 G#007

อ่าว ! นึกว่าให้เค้า อิอิ