GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อิค้างคาวไฟ เมื่อไรจะได้ข้อสรุปวะ ?

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม

ผมหมั่นไส้ไอเห*** จีเอ็ม ที่มันใช้คำสั่งมั่ว @ ปัจจุบัน ลงโทษมันก็ไม่ทำ

ไม่แจกคำสั่งให้ทั้งเกมใช้ได้วะ จะได้มาใช้กันได้  g#040 g#040 g#040 g#040

ปลดจีเอ็มได้แล้ว

ถ้ามีหลักฐานว่าจีเอ็มลงโทษผิด/มั่ว 1 ครั้ง สามารถปลดพร้อมแบนถาวรได้เลยไหม อาสาจะได้ไม่กวนตีน
แบนถาวรดูจากความแรงนะครับ คือผู้ฝึกทดสอบก่อนอาสาใช้คำสั่งโอนของโซลให้อีกตัวของตัวเองโดนถาวร อันนี้น่าจะหนักกว่านะครับ ใช้เพื่อความสะใจ เรื่องส่วนตัว
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
ติดตามผมจังนะคุณเห็บ ตาถึงนิมาติดตามใคร  g#037
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ในกระทู้เราขอล๊อค และ จะให้ทาง GM ค้างคาวไฟมาตอบ นะค่ะ