GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนะนำเทคนิคการเล่น"พาลาดิน" ถาม-ตอบ

HigHHenteR

• Jr. Member
  • **
ถามวิธีชนะวิซาร์ดไม้หมอก/หมอกสวรรค์1-1  ในแบท  woon_huh
ง่ายจะตาย เห็นเครื่องหมาย x มุมบนขวาของจอมะ เอาเมาส์ไปจิ้มทีนึง แค่นั้นแหละ  g#032 g#032 g#032
ไม่ได้ช่วยยังจะกวนอีก 555+ ตอบงี้เงียบกะไม่มีคัยว่านะคับ คิดว่าตลกละหรอคับ  woon_huh

woon_5555  woon_5555  woon_5555  woon_5555  woon_5555  woon_5555  woon_5555  woon_5555
[/url][/url]

Glock

• Newbie
  • *
ผมอัพสกิลสายหอกแบบนี้ได้ปะ
ศัทธา5
ผลศัทธา5
ทันเทพ5
ชำนานโล่5
เกราะสัจธรรม5
โล่กระแทก4
แทงทะลวงเกราะ1
ตวัดหอกทำลายล้าง5
หอกกางเขน5
ผมคิดเอาเองครับ
ผมไม่ค่อยชอบกายาเหล็กมันเดินช้า

-SoDa_DraGon-

• Newbie
  • *
ชำนานกระบี่5
แทงประกายแสง5
ศรัทธา5
ทัณฑ์แห่งเทพ5
7เทพลงทัญฑ์5
ผลแห่งศรัทธา5
ชำนาญการใช้โล่5
เหลือ อีก 5เหรียญ จะลงไรดีคับ ส่วนมากเขาจะลงไรหลอคับ รบกวน บอกหน่อยคับ   woon_sad1  woon_sad1  woon_sad1

iydg

• Newbie
  • *
ชำนานกระบี่5
แทงประกายแสง5
ศรัทธา5
ทัณฑ์แห่งเทพ5
7เทพลงทัญฑ์5
ผลแห่งศรัทธา5
ชำนาญการใช้โล่5
เหลือ อีก 5เหรียญ จะลงไรดีคับ ส่วนมากเขาจะลงไรหลอคับ รบกวน บอกหน่อยคับ   woon_sad1  woon_sad1  woon_sad1

เกราะสัจธรรม ดีปะ

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • Full Member
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
พาลาใส่โล่ไรดีอ่ะคับ  woon_huh
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

o0-pk-0o

พาลาใส่โล่ไรดีอ่ะคับ  woon_huh
ไปถามคนเทพคนนึงมา
เค้าบอกให้ใส่99 01 สลับกับโล่กระจก
ส่วนตัวผมคิดว่าใส่พสุทาก้พอ.พาลายกโล่บ่อย

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
เค้าบอกให้ใส่99 01 สลับกับโล่กระจก
ส่วนตัวผมคิดว่าใส่พสุทาก้พอ.พาลายกโล่บ่อย
อ้อ ขอบคุณคับ
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

GaReNa-o_o-

• Newbie
  • *
อ้อ ขอบคุณคับ

แล้วแต่ถนัดนะค่ะโล่โล่ใหม่ๆก็ดีหมดแล้ว แต่ ขึ้นอยู่กะงบด้วยงบน้อยๆใส่โล่เทพกะพอ woon_555

Fus.Ro.DaH

• **
แก้แทนโล่กระจกเปลี่ยนเป็นโล่กระจกมันวาวน๊ะ โล่กระจกธรรมดามันขยะ

mark_inw พาลาสุดถึก

• Newbie
  • *
พาลาคนไหนที่ว่าโหด มาเจอผมหน่อย เซิฟพีเค จะเกียนแถวไชร์

ออม คร๊าาบ

• **
แก้แทนโล่กระจกเปลี่ยนเป็นโล่กระจกมันวาวน๊ะ โล่กระจกธรรมดามันขยะ
คนเทพคนนั้นก็คือผมอิอิอิ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

_T_T_T_

ผมขอ การอัพสกิล ของ พาลา สายผสม กับ การใส่ของเเบบเจ๋งๆนะคับ งบ 2000m g#006

klieypet77

• Newbie
  • *
ผนึกความกลัวของพาลา ทำยังไงให้ดูดแรงครับ  woon_o_o
ผนึกแล้วให้คนอื่นตี ถ้าจำไม่ผิดนะ มันจะแรงขึ้นเมื่อได้รับดาเมจ g#033

มั่วจัง ให้คนตีนั้นมันไว้เก็บผนึก
ถ้ายากให้ดูดแรงๆ ก็หาบัฟหาของอะไรก็ได้ที่เพิ่มดาเมจทางกายภาพ เวทสิ คิดดู woon_huh  woon_huh  woon_huh