GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนะนำเทคนิคการเล่น"พาลาดิน" ถาม-ตอบ

KingLight

• Newbie
  • *
  • จิตใจยังแข็งแรง : )
ถามละเอียดยิบเลยครับ -.-
อยากเล่นพาราสายกระบี่ จุติ3รอบ
 สเตตัสด้วย > <"
คือของที่ผมจะใส่ก็มี

กระบี่มูนแฟรง เสโชค+
ค้อนถล่มปฐพี เสโชค+
โล่มังกรดำ เสป้อง+
หมวกเทพธิดา เสแกร่ง+
ครุมปีกมังกร เสแกร่ง+ หรือ ครุมจักพรรดิ์ เสเลือด+

ช่วยแนะนำ
- ใส่เกราะอะไรดี
- รองเท้าอะไรดี

แล้วสกิลสายกระบี่ เอาสายเกรียนหน่ะครับ *0*/
(ถามไรนิดน้อยนะครับ ผนึกคลั้งทำไงให้ดูดแรง ๆเหรอครับ ....)

KingLight

• Newbie
  • *
ถามละเอียดยิบเลยครับ -.-
อยากเล่นพาราสายกระบี่ จุติ3รอบ
 สเตตัสด้วย > <"
คือของที่ผมจะใส่ก็มี

กระบี่มูนแฟรง เสโชค+
ค้อนถล่มปฐพี เสโชค+
โล่มังกรดำ เสป้อง+
หมวกเทพธิดา เสแกร่ง+
ครุมปีกมังกร เสแกร่ง+ หรือ ครุมจักพรรดิ์ เสเลือด+

ช่วยแนะนำ
- ใส่เกราะอะไรดี
- รองเท้าอะไรดี

แล้วสกิลสายกระบี่ เอาสายเกรียนหน่ะครับ *0*/
(ถามไรนิดน้อยนะครับ ผนึกคลั้งทำไงให้ดูดแรง ๆเหรอครับ ....)

เปลี่ยนเป็นผนึกกลัวครับ

ZoRoRi

• Jr. Member
  • **
ขุดๆๆๆเลยนุ่น. ไปแนะนำในเกม

ปล.อย่าซ้ำเติมเรื่องหอก

ioi21670

• **
ถามวิธีชนะวิซาร์ดไม้หมอก/หมอกสวรรค์1-1  ในแบท  woon_huh

nightjusmin

• Full Member
ถามวิธีชนะวิซาร์ดไม้หมอก/หมอกสวรรค์1-1  ในแบท  woon_huh
ง่ายจะตาย เห็นเครื่องหมาย x มุมบนขวาของจอมะ เอาเมาส์ไปจิ้มทีนึง แค่นั้นแหละ  g#032 g#032 g#032

KingLight

• Newbie
  • *
ง่ายจะตาย เห็นเครื่องหมาย x มุมบนขวาของจอมะ เอาเมาส์ไปจิ้มทีนึง แค่นั้นแหละ  g#032 g#032 g#032

โอ้วววววว  g#016
  สกิลใหม่สินะ  g#021 g#021

AsunAllI3araTz

โอ้วววววว  g#016
  สกิลใหม่สินะ  g#021 g#021
เราโดด มัน หมอก โดด เรา หยุดนะจำไม่ผิดเลย เซง มาก มา เลย นอก จาก 7เทพ มัน นอน หรือ ผนึกดูดเเรงๆ กดโกย เดินผ่านมันให้มันตาย  woon_5555

¨Mиttêr´´

• You get the best out of others when you give the best of yourself.
  • **
  • Can't Do Better#.

ioi21670

• **
ไม่ได้ช่วยยังจะกวนอีก 555+ ตอบงี้เงียบกะไม่มีคัยว่านะคับ คิดว่าตลกละหรอคับ  woon_huh

Bs.

• **
:')จะมีเพียงเธอรักเพียงแต่เธอ
โอบกอดเธอด้วยรัก รักที่ห่วงใย
ใจฉันให้เธอมันเป็นของเธอรู้ไหม
ทุกคำมันกลั่นออกมาจากหัวใจ BN'

'abozo

Bs.

• **
:')จะมีเพียงเธอรักเพียงแต่เธอ
โอบกอดเธอด้วยรัก รักที่ห่วงใย
ใจฉันให้เธอมันเป็นของเธอรู้ไหม
ทุกคำมันกลั่นออกมาจากหัวใจ BN'
โทดค้ะ ผิดกระทู้ 5555555

'abozo

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
ผนึกความกลัวของพาลา ทำยังไงให้ดูดแรงครับ  woon_o_o 
ก่อนผลึกทำให้ค่าโจมตีสูงที่สุดค่ะแล้วผลึก สาปคลั่ง ผอบ อาหารอะไรก็ว่าไป woon_555

อาหารกินไรดีอ่ะคับ แล้วมีอย่างอื่นที่ช่วยเพิ่มโจมตีอีกไหมคับ   g#006
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

AsunAllI3araTz

ผนึกความกลัวของพาลา ทำยังไงให้ดูดแรงครับ  woon_o_o 
ก่อนผลึกทำให้ค่าโจมตีสูงที่สุดค่ะแล้วผลึก สาปคลั่ง ผอบ อาหารอะไรก็ว่าไป woon_555

อาหารกินไรดีอ่ะคับ แล้วมีอย่างอื่นที่ช่วยเพิ่มโจมตีอีกไหมคับ   g#006

เพิ่มโจม อะครับ PK อันละ 50k ที่สี นํ้าตาลๆ ขาว อะ ชื่อไรเเล้ว สเต็คไหม มะรู้ - -

Glex

สายกระบี่ เล่นกระบี่อะไรดีที่สุดครับ
กระบี่มูนแฟงก์/กระบี่แรร์ woon_555