GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ออโต้แมพ รังปลวก PK.

ZoDiC คนเดิม

• Full Member

ตามนั้น เลยครับ ลงเสาเวทน้ำ แล้วปล่อยไข่ซิคิกามิ เรื่อยๆ แล้วลงเสาฟู และเสาศักสิทธิ์ ยังไม่พอ มีพระ ออโต้ฟูทิ้งไว้อีก

ซิบไม่ได้ เพราะปิดซิบ แถมปิดกล่องข้อความอีก ช่องทาง การโกง เพียบเลยครับเกมนี้ ไม่ถึง อาทิตย์ เขาหาเศษหินอวาริเทียได้ 5000 ชิ้นแล้วครับ ด้วยวิธีนี้

ถ้าคิดว่าไม่ผิด ผมจะได้ ทำบ้าง ถ้าผิดก็จัดการซะ ปรับสกิวทรงใหม่ ปรับแมพใหม่ ลดดาเมจเสาฟู ลดดาเมซิคิ ในแมพนี้ซะ จะได้ไม่ต้องมีออโต้

อสุรา จะได้ไร้โปร โน บอท กันจริงๆเสียที

ADox

• Administrator
ปัจจุบันถือว่าไม่ผิดแล้วนะครับ เนื่องจากให้ใช้ได้ถ้ายังอยู่หน้าจอ (คือสามารถตอบคำถามจากระบบสุ่มได้)
และแก้ปัญหาแผนที่ไม่พอโดยการเพิ่ม daily quest สำหรับทำแผนที่ส่วนตัวยกก๊วนติดดาวให้แล้วครับ

หรือผู้เล่นอาจใช้วิธีลาก monster มาเองให้ตัวละครที่ auto อยู่ฆ่าให้ เพื่อความสะดวกสบายของตัวเองก็ได้ครับ

nonstop

• Jr. Member
  • **
ปัจจุบันถือว่าไม่ผิดแล้วนะครับ เนื่องจากให้ใช้ได้ถ้ายังอยู่หน้าจอ (คือสามารถตอบคำถามจากระบบสุ่มได้)
และแก้ปัญหาแผนที่ไม่พอโดยการเพิ่ม daily quest สำหรับทำแผนที่ส่วนตัวยกก๊วนติดดาวให้แล้วครับ

หรือผู้เล่นอาจใช้วิธีลาก monster มาเองให้ตัวละครที่ auto อยู่ฆ่าให้ เพื่อความสะดวกสบายของตัวเองก็ได้ครับ

อสุราไร้โปร โนบอท กลายเป็นแค่ผายลมเหม็นๆไปซะแล้ว

เปิดแมพ แค่ 2 ชม. แต่ คนที่ออโต้ ทิ้งไว้ อยู้ได้ทั้งวันทั้งคืน
สรุป ออโต้ได้ใช่ไหม จะได้ทำคลิปแนะนำ การใช้โปรแกรมออโต้เม้าส์ จะได้ มาออโต้กันทั้งเกม
เอามาลงบอร์ด เอามาลง เพจอสุรา แบ่งปัน วิธี ทำหมวกทำเงินดีๆ ไม่ต้อง เดินตีเองแล้ว แค่คุณมีโปรแกรมออโต้เม้าส์
คุณก็มีสิทธิ์ ได้หใวกใหม่ ง่ายๆ ไม่ต้องเดินเอง

มาตอบสิเฮ้ย คิดอะไรนาน ขนาดนั้น ตกลงมันผิดหรือไม่ผิด ถ้าไม่ผิด ลบกระทู้สอนออโต้ผมทำไม
ในเมื่อมันไม่ผิด ก้ ทำให้มันถูก เต็มตัวไปเลยสิวะ อย่าคาลาคาซัง ดิ
เดี๋ยวเกมเจ้งก่อน เดี๋ยวรู้เรื่อง

dazzzzzz

• Newbie
  • *
บอกตรงๆว่าตั้งแต่ เค้ามาตอบว่า ออโต้ได้ไม่ผิดกฏเกม
ขอแค่อยู่หน้าจอ

ผมรู้สึกเสื่อมศรัทธากับเกมนี้มากครับ ใครที่ยังอยากเล่นต่อก็ตามสบายครับ
แต่ผมขอเลิกทนไม่ไหว กับคำตอบแบบนี้

สโลแกน ไร้บอท ไร้โปร มันหายไปแล้ว

สมัยนี้ออโต้ได้ ไม่ผิดกฏเกม ผมรู้สึกเศร้าใจกับอนาคตของเกมนี้
ที่เคยรู้สึกสนุกมากกับเกมนี้มานาน แต่วันนี้ทนไม่ไหวแล้ว
ลาก่อนครับ ขอบคุณที่มอบความสนุกให้ผมมาหลายปี

--SoDaZa--

• Jr. Member
  • **
เห็นด้วยเลย  นี่มันความผิดใครกัน
หรืออาชีพคนทรงคือ อาชีพที่ถูกสร้างขึ้นมาเพราะเหตุนี้
แล้วดูทีมงานหาทางออกให้สิ เห้อๆ มันหมดยุคทองของอสุราแล้วจริงๆ
สงสัยจะเร่งเปิดเกมใหม่มั้งไล่คนเกมเก่าแล้วไปรอดักตีหัวเกมใหม่

ไร้โปร โนบอทจริงๆครับ  แต่ออโต้ได้  แล้วแมร่งก็เป็นไม่กี่อาขีพด้วยนะที่ออโต้ได้เนี่ย
ถ้าอาชีพนี้จะเทพขนาดนี้ เสกของให้ไปเลยก็จบ...

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานจะดำเนินการลงไปตรวจสอบครับ หากมีการทำผิดจริงจะดำเนินการลงโทษครับ