GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่เห็นเอาของแรร์ลงกล่องเลยครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

DarkEagle

• DarkEagle
 พอมีใส่ในกล่องน๊ะครับ แต่น้อย ยังพอมีออก แต่นานๆออกที  และก็ไม่ต้องไปสงสัยอะไรมาก ช่วงนี้จะใกล้กิจปีใหม่ ยิ่งไม่ออกจากกล่องธรรมดาๆบ่อยๆแน่  เงินน่ะ เข้าใจมั้ยเงิน

Vt_Valentine

• Jr. Member
  • **
จริงๆของที่ยังไม่ใส่ความสามารถก็น่าจะยัดลงกล่องแรร์ไปได้เลยนะครับ ไม่่เห็นต้องรอเลย จะได้จบๆ  g#022

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

X-Burner

• Full Member
จริงๆของที่ยังไม่ใส่ความสามารถก็น่าจะยัดลงกล่องแรร์ไปได้เลยนะครับ ไม่่เห็นต้องรอเลย จะได้จบๆ  g#022

โอใช่อันนี้เจ๋ง

.

byakuya

• Full Member

โอใช่อันนี้เจ๋ง
เห็นด้วย   ใครได้ไร ไปรอลุ้นความสามารถกันเอาเองเลย