GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอสามคำให้หมีไคว

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • Full Member
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า

• ★....◕‿◕。

Sima-Yi

จริง อย่างที่เค้าพูด กิลหนู๋ไม่ยอม ปั้มของแน่นอน รู้สึกจะทั้งกิลด้วยมั้ง ถ้าหากรู้ พวกมรึงจะแก้ตัวยังไงภาพมันฟ้อง

กระดุ๊กกระดิ๊ก

• Jr. Member
  • **
เห็นแมร่งนั่งเฝ้าแมพโขนเพื่อเวลจุทั้งวันทั้งคืน ใครเข้าแมพนั้นมันฆ่าหมด
กูอยากเห็นมาตรการลงโทษของจีจริงๆว่ะ ว่าจะทำให้พวกนี้หมดไปจากสังคมยังไง

supra

• **
ไอ้ อาท ไอ้หน้าตัวเมีย ไอ้กระเทย ไม่มีควยเย็ด กุไม่รู้ จะด่ามึง ยังไง แระวะ  กรูรู้ บ้านมึงอยู่ไหน นะ กรูตามไปยิงแม่ม ถึงบ้านแน่ สัส

เดี๋ยว ไอ้โฟม อีกคน บ้านอยู่ สาย4 พุทธมลฑล นี่เอง เดี๋ยวกรู ไปดักกระทืบ แม่ม เลย สัส

Sima-Yi

ผมจะบอกก่อนน่ะว่า เจ้าของในชื่อนั้น ระวังจะหายจากโลกนี้น่ะ ผมจะบอกไว้ก่อน เห็นเป็นเรื่องตลกละวังตัวไว้ละกัน

• ★....◕‿◕。

Slipknot

ทีมงานไม่แก้ไขหลอก

เพราะอะไรหรอ รูปมีการตัดต่อ 

• ★....◕‿◕。
ไม่ได้ลงให้แก้ไขไรหรอกแค่อยากจะลงให้ทราบโดยทั่วกันเฉยๆว่าใครทำอะไรไว้
มึงมันกระจอก

• ★....◕‿◕。
หรืออีกนัยหนึ่งก็คือการประจาน ในอีกแง่นึง
มึงมันกระจอก

MoJa.

• **
  • MoJa Sv.Pk←

MoJa.

• **
  • MoJa Sv.Pk←
ไอ้ อาท ไอ้หน้าตัวเมีย ไอ้กระเทย ไม่มีควยเย็ด กุไม่รู้ จะด่ามึง ยังไง แระวะ  กรูรู้ บ้านมึงอยู่ไหน นะ กรูตามไปยิงแม่ม ถึงบ้านแน่ สัส

เดี๋ยว ไอ้โฟม อีกคน บ้านอยู่ สาย4 พุทธมลฑล นี่เอง เดี๋ยวกรู ไปดักกระทืบ แม่ม เลย สัส

ตอนนี้ยุนครปฐม อยากเจอก้อโทมาก้อได้ 0857869580

คิงออฟควายสโน

¥~•MaKing•~¥

• Newbie
  • *
บอกว่าพวกเราปั้มกันขอความจิงมาให้ดูหน่อยสิครับ เอาแค่ภาพพวกนั้นมาโชว์แล้วมาปักปำ แล้วแต่เอามาโพสนั่น มันเป้นภาพหลังเซิปโรลด้วยน่ะครับก่อนจะเอามาลงขอดูวันที่ด้วยเวลาด้วยสิครับเอามาปักปำพวกผมแบบนี้พวกผมเสียหายน่ะครับ ที่คุณมาโพสแบบนี้คุณต้องการอะไรกับพวกผมรึป่าวครับ อิจฉาอะไรพวกผมหรอ ครับ/size]