GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ สกิวหนูสู้ระดับเดียวกัน เพื่อให้ผู้เล่นใหม่มีที่ยืน และไม่อำลาอสุรา PK

muutunn000

• Jr. Member
  • **
อันนี้เห็นด้วยนะครับแต่น่าจะแยกเลเวลด้วยเพราะ คนจุ2งี้เลเวล40-50กว่าๆมาโดนจุ2เหมือนกันแต่เวล70-99ตีก็เหมือนเดิม แยกจุติ แยกเลเวล แล้วเอาหน้าไซคืนด้วยนะครับย้ายธงไปแมพอื่น  #038
ผมว่ามันจะแยกย่อยเกินจนหาคนสู้ด้วยยากนะคับ

แต่ก็ขอบคุนสำหรับการร่วมกันเพื่อวันดีๆของอสุรานะคับ

muutunn000

• **
ขอถามสักคำถามแล้วกันถ้าเกิดผมมีของเทพทั้งตัวแต่เอาให้ตัวไม่จุใส่แล้วเกรียนคนไม่จุทั้งหมดนายจะทำยังไงหรือหรือเกรียนจุ6ก็ไหวยุจะทำยังไงละ

เชื่อผมเถอะถ้าเอามาไอพวกหัวเกรียนๆมันได้เอาของให้ตัวไม่จุใส่แน่
คับ พวกหัวเกรียนทำแน่ๆ

แต่ผมว่าต้องรู้สึกดีกว่าโดนเกรียนก่อนแล้วพอทำคืน พวกแม่มเรียกจุหกจิต14มาไล่หวดเราแน่ๆ

ชิมิ

ขอขอบคุณสำหรับการร่วมผลักดันอสุราสู่วันดีๆนะคับ

SmiTh_Za

• Newbie
  • *
เห็นด้วยครับ woon_yes ท้าระบบนี้ผ่านก้น่าจะมีผู้เล่นใหม่มาเยอะขึ้นนะ g#008 เป็นกำลังใจให้ครับ g#031 g#031 g#031

卍━Çℓǿωи━卍

• **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h
เสนอ!!!ไห้มีค่าบาปคนที่ฆ่าคนนอกวอนอกเเบทจะติดค่าบาป
-คนทีบาปตายเเล้วจะเสียเปอมากตามค่าบาป
-ยิ่งค่าบาปเยอะไห้ขึ้นรูปอะไรเด่นๆไห้คนอื่นเค้าเห็นชัดๆเลยว่าเฮยไอ้นี้เกรียน
-ถ้าค่าคนที่มีบาปเเล้วเราจะไม่บาปเเต่จะได้ค่าบารมีเเทน

มันมีอยู่แล้วไม่ใช่อ่อ แค่เป็นค่ากรรมอะ
แต่2ข้อหลังหน้าสนใจ
 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

มันคือการล่าเกรียน  #038 #038

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
เสนอ!!!ไห้มีค่าบาปคนที่ฆ่าคนนอกวอนอกเเบทจะติดค่าบาป
-คนทีบาปตายเเล้วจะเสียเปอมากตามค่าบาป
-ยิ่งค่าบาปเยอะไห้ขึ้นรูปอะไรเด่นๆไห้คนอื่นเค้าเห็นชัดๆเลยว่าเฮยไอ้นี้เกรียน
-ถ้าค่าคนที่มีบาปเเล้วเราจะไม่บาปเเต่จะได้ค่าบารมีเเทน

มันมีอยู่แล้วไม่ใช่อ่อ แค่เป็นค่ากรรมอะ
แต่2ข้อหลังหน้าสนใจ
 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

มันคือการล่าเกรียน  #038 #038
ล่าค่าหัว woon_555 woon_555

muutunn000

• **
เห็นด้วยครับ woon_yes ท้าระบบนี้ผ่านก้น่าจะมีผู้เล่นใหม่มาเยอะขึ้นนะ g#008 เป็นกำลังใจให้ครับ g#031 g#031 g#031
ขอบคุณที่ร่วมสร้างสรรค์สิ่งดีๆคับ

และขอบคุณที่เห็นแก่ส่วนรวมคับ

muutunn000

• **
อันนี้เห็นด้วยนะครับแต่น่าจะแยกเลเวลด้วยเพราะ คนจุ2งี้เลเวล40-50กว่าๆมาโดนจุ2เหมือนกันแต่เวล70-99ตีก็เหมือนเดิม แยกจุติ แยกเลเวล แล้วเอาหน้าไซคืนด้วยนะครับย้ายธงไปแมพอื่น  #038
เห็นด้วยคับ ขอคืนพื้นที่หน้าเมืองทุกเมือง

(จะอ้างว่า วอ ธง หรือไรก็ตาม แต่ผมก็ยังคิดว่าทีมงานแก้ปันหาจ้าวสังเวียนสายเทพฯ ตีเส็ดกดวาปกลับอยู่ดี เสียใจที่แก้แบบนี้นะคับ ทางอื่นมีเยอะแยะ )

รุสึกเหมือนคำพูดว่า ถ้าไข่ไก่แพงก็ชั่งกิโลขายสิ เอิ่ม จะโดนล็อกทู้ไหมเนี่ย

muutunn000

• **
ขอถามสักคำถามแล้วกันถ้าเกิดผมมีของเทพทั้งตัวแต่เอาให้ตัวไม่จุใส่แล้วเกรียนคนไม่จุทั้งหมดนายจะทำยังไงหรือหรือเกรียนจุ6ก็ไหวยุจะทำยังไงละ

เชื่อผมเถอะถ้าเอามาไอพวกหัวเกรียนๆมันได้เอาของให้ตัวไม่จุใส่แน่

แน่นอนคับ พวกเกรียนจะทำทุกอย่างเพื่อเกรียน แต่ผมคิดว่ายังไงก็ยังดีกว่าโดนระดับเดียวกันหาเรื่องพอเอาคืน

แปปเดียวเรียกจุหกจิต14มาไล่หวดเรานะคับ

ปล. ผมไม่ได้แอนตี้เกรียนนะคับ เพราะเกรียนคือคอนเซ็ปของพีเค  และเป็นสีสันหลักให้ทุกคนมาเล่น

แต่การเกรียนได้แบบไม่มีขีดจำกัด ทำให้ผู้เล่นใหม่ท้อถอย หมดที่ยืน และสุดท้ายก็จากไป

ผมไม่อยากให้อสุราก้าวเข้าสู่ป่าช้านะคับ ซึ่งในทุกวันนี้ก็มุ่งหน้าสู่ป่าช้ามาเกินครึ่งทางแล้ว

มาร่วมกันเพื่อวันที่อสุรามีผู้เล่นล้นเซิฟ และเต็มไปด้วยสีสันความสนุกสนานนะคับ

muutunn000

• **
ลองคิดดูสิคับ

แมปเดียวกัน เต็มไปด้วยผู้เล่นหลากหลาย

ทุกคนมีที่ยืน

เทพสู้เทพ

อ่อนก็สู้อ่อน

ความสนุกสนานมากมาย ผู้เล่นมากมาย

ดีกว่าเทพครองเมืองเป็นไหนๆ

muutunn000

• **
ดีกว่ากระทู้.....นั่นเยอะคับ
ชอบคับ ดันให้  g#017 g#017
นายทำถูกแล้ว เราเห็นแล้วว่านายแฟร์

แต่กระทู้นั่นไม่ได้เกรียนนะคับ แค่อยากดูว่า

ถ้าพูดความจิงแล้วขัดขาคนเห็นแก่ตัว

เค้าจะแสดงออกยังไง

แค่นั้นเอง

ผมเล่นพระตามที่บอกกับท่านแมวไป

ไม่ได้ไปแพ้อ้อมใครมาหรอกคับ

卍━Çℓǿωи━卍

• **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h
เห็นด้วยคับ ขอคืนพื้นที่หน้าเมืองทุกเมือง

(จะอ้างว่า วอ ธง หรือไรก็ตาม แต่ผมก็ยังคิดว่าทีมงานแก้ปันหาจ้าวสังเวียนสายเทพฯ ตีเส็ดกดวาปกลับอยู่ดี เสียใจที่แก้แบบนี้นะคับ ทางอื่นมีเยอะแยะ )

รุสึกเหมือนคำพูดว่า ถ้าไข่ไก่แพงก็ชั่งกิโลขายสิ เอิ่ม จะโดนล็อกทู้ไหมเนี่ย

g#017 g#017 g#017

watthawat

• Newbie
  • *
ผมคนนึงคับที่ตอนนี้พึ่งเล่น PK คับเป็นวิ เวล 60 คนในกิลก็พาให้ แต่พอผมมาเวลเอง แค่เดินออกวุ้นก็โดนตีตายแล้ว
เวลไม่ได้เลย แล้วผมเป็นผู้เล่นใหม่ของเวฺฟ PK ตังน้อย ผมไปวินโดเสียไป 10k คงรู้นะคับผู้เล่นใหม่ตังมีค่าแค่ไหน
แล้วโดนเกรียนตลอดไม่มีที่ยืนให้เวลสบายๆเลยคับ
  g#002

Cookie

• Newbie
  • *
  • I love warm hug
กระทู้นี้ดีมีสาระ

เราก็เห็นด้วยให้คนที่พึ่งเล่นใหม่ ได้มีที่ยืนในการเกรียน

ไม่ต้องเวลหมี เเล้วก็เจอจุเเดง พาพวกมาตะลุมตุมเฉน่ะฮะ บอกตรงโดนใจเจ้  woon_love woon_love
I will love you forever   I will never let you go

Asura Inw

• **
มีความคิดเหมือนคน อื่นอยู่ นิ นึกว่า จะยึดติดแต่ อ้อมกอด woon_5555 woon_5555 woon_5555

ถ้าปรับแบบ นี้ก็ปรับให้ คนที่ใช้สกิว นี้เวลาตายโดยการถูกโจมตี เสียเปอ ด้วย สิ จะได้ น่าใช้หน่อย  woon_555 woon_555 woon_555