GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดประเด็น!!!เรื่องบัพกับแบทเทิล

Dekdii

• Newbie
  • *
หรือจะเอาคับ 555  g#037

ไอเด้กเห่อมอยเอ้ย !  ก็แค่วออ่อนๆ กาก ๆ ตัวนึง วิ่งตามพวก มีสกิลปากเปนอาวุธ อิ๊อิ๊  เจอกรูตัว ๆ นี้ วิ่งเปนแย้เบย  (แลดู จะแค้น -Amp- มากนะ )
ปล. ไม่มาตอบละนะ เบื่อพวกระราน มีปัญหาก็ซิปหากรูได้ ไม่ต้องไประรานเพื่อนกรู ออนเกมส์แทบ  24 ชม นะแจ๊ะ.#
  g#024 g#024

หรือจะเอาคับ 555  g#037

ไอเด้กเห่อมอยเอ้ย !  ก็แค่วออ่อนๆ กาก ๆ ตัวนึง วิ่งตามพวก มีสกิลปากเปนอาวุธ อิ๊อิ๊  เจอกรูตัว ๆ นี้ วิ่งเปนแย้เบย  (แลดู จะแค้น -Amp- มากนะ )
ปล. ไม่มาตอบละนะ เบื่อพวกระราน มีปัญหาก็ซิปหากรูได้ ไม่ต้องไประรานเพื่อนกรู ออนเกมส์แทบ  24 ชม นะแจ๊ะ.#
  g#024 g#024
ปล่อยแม่งเถอะ อิๆ

-GonG-

• Jr. Member
  • **
ปล่อยหมามันเห่าไปเถอะตาเดย์เหนหมาน้อยรุมตี3-4ตัวเก๊งๆอนาถจิงๆ g#004
แน่ใจหรอว่า เก๊งๆ อิอิ g#023 g#023 g#023
555นายนี่โง่หรือแกล้งโง่อ่ะกิวนายที่ว่าเจ๋งๆอย่าง -Amp-ยังวิ่งหนีหางจุกตูดเลยอ่ะ  g#004

I3owling

• Full Member
  • อย่าแอ๊บไอสัส
ผมบอกยังอ่ะว่าเก่งหนักเก่งหนาตีจุ6สองทีตายไอคนพูดมันไปไหนแล้วอ่ะอย่าโชว์ความโง่ดิ  g#003

possawee

• Newbie
  • *

ทำไมพาลคนไปทั่วจังเหมือนหมาไม่มีผิด กิลคุณปั้มมากกว่ามั้งเรื่องนี้ปั้มจนได้ขายยา ด่ากิลตัวเองไปเหอะนะน้องรัก

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • Jr. Member
  • **
  • iFrozen mini โมบาย

ทำไมพาลคนไปทั่วจังเหมือนหมาไม่มีผิด กิลคุณปั้มมากกว่ามั้งเรื่องนี้ปั้มจนได้ขายยา ด่ากิลตัวเองไปเหอะนะน้องรัก
ขอแจ้งให้ทราบว่า ตัวละคร llAOYll ได้ขายไปแล้วนะค่ะ ตอนนี้เล่นแค่ SaKuRaKoo กับ Sareng เท่านั้นค่ะ ถ้าจะด่า กรุณาด่าคนที่ซื้อไปนะค่ะ
อย่าด่าทั้งกิล
ดาบคู่!!!