GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถาม-ตอบAssasinเชิญทางนี้ครับ

ภู

• Newbie
  • *
แอสมีดต้องอัพ agi เท่าไร ถึงจะได้ค่าความต่อเนื่องสูงสุดครับ

ASSASSIN

• Newbie
  • *
  • ASSASSIN
แอสสายโป๊ะแรงอัพไงอ่า woon_huh woon_huh woon_huh
เคยเล่นแต่สาย Agi-Dxe (ได้แม่นอยู่  ตีกลางๆ)  กะ   Agi-str(แม่นน้อย  ตีแกว่งมากๆ)
อัพยังไงให้มันโป๊ะแรงแต่ไม่แกว่งอ่ะ โป๊ะบ่อยๆด้วยกะดี ==

AsunAllI3araTz

• Full Member
แอสสายโป๊ะแรงอัพไงอ่า woon_huh woon_huh woon_huh
เคยเล่นแต่สาย Agi-Dxe (ได้แม่นอยู่  ตีกลางๆ)  กะ   Agi-str(แม่นน้อย  ตีแกว่งมากๆ)
อัพยังไงให้มันโป๊ะแรงแต่ไม่แกว่งอ่ะ โป๊ะบ่อยๆด้วยกะดี ==
ต้อง จุติเอาครับ จุ 4-5 ตะได้ AGI DEX STR ต็ม เสดไป ลงLUK VIT ท้าไม่จุ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ต้อง จุติเอาครับ จุ 4-5 ตะได้ AGI DEX STR ต็ม เสดไป ลงLUK VIT ท้าไม่จุ
ไม่จุกะทำได้ agi-dex มีดคลั่งคู่เซ็ตนักฆ่า
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-Ai-

ไม่จุกะทำได้ agi-dex มีดคลั่งคู่เซ็ตนักฆ่า
Agi -Dex นี้เยี่ยมมาก สำหรับ คนไม่จุ ส่วนตัวผมว่า เวิคดีนะ  หาของเพิ่มโป๊ะมาเยอะ ๆ มันก็แรงแล้วอ่ะ

ผมเคยไม่จุ ใส่เขี้ยวอุปคลั่ง 2 ข้าง โป๊ะธรรมดาไม่บัพ พระ ก็ 3500 บัพพระมาก็ 4500 ประมาณนี้

Agi - Luk นี้ของ ต้องดีหน่อย อัพ Luk 99 ได้ เพิ่มอัตราโป๊ะเช๊ะมา 3 % ถ้าผมจำไม่ผิดนะ เพิ่มมาเยอะอยู่จุก่อนค่อยลงดีกว่าถ้าของไม่ดี

ไปมาแล้ว

• Newbie
  • *
แอสจุ6 สายเลือด เซ็ตนักฆ่า อัพสเตตัสไงอ่ะครับ สายเลือดนะ ?

ll_-..Athena..-_ll

• Jr. Member
  • **
  • ~“• P♥N •”~
แอสจุ 3 ใส่เซตนักฆ่า ควรอัพสเตตัสไง ช่วยที
  g#039 ความรัก ถ้าจะรัก ก็ต้องลืมคำว่า ขอโทษ
                          ถึงจะเป็นรักที่สมบูรณ์

tapee

• Newbie
  • *
เวลาฝึกพันธมิตรแห่งเงา ต้องคอยเปิด-ปิด สกิล ทุก 1 นาที หรือเปิดทิ้งไว้ได้เลยคับ

ราชาโจรสลัด

• Newbie
  • *
ผมมีดาวแรร์84 สายดาวกดใช้ดาวหายไปเลยไหมคับ หรือว่ากดไว้ในช่องแล้วหาดาวอื่นมาใส่ ไม่รู้ไม่เคยใช้เลย ว่ามันเป็นไง เห็นมีดาว66ขาย แล้วราคาถูก ถ้าเป็นแรร์จะเหมือนพวก66ที่เขาขายกันในnpcเปล่า รบกวนด้วยน่ะคับ ขอบคุณล่วงหน้า

Lazy on pk

• Jr. Member
  • **
เเอสชุดเขียวของออฟเลือดใส่
เขี้ยวจักรคลั่ง
มีดไฟจักรคลั่ง
อันไหนดีกว่า

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

fairza3

• Newbie
  • *
รบกวนหน่อยนะครับถ้าไม่จุ  agi-dex  ผมก็เคยเล่นนะครับแต่ผมไม่กล้าเสี่ยงลง agi-lux อะครับ ที่ผมเคยเล่นมานะครับ agi-dex ไม่โปะเท่าไรที่สู้กับอาชีพอื่น ผมก็เลยจะลอง agi-lux อะครับไม่ทราบว่าใครเคยเล่นสายนี้บ้างครับ(สายมีด agi-lux) ช่วยตอบทีนะครับ
ขอบคุณร่วงหน้าครับ woon_5555

อยากลองเล่น assasin สายอึด มากๆครับ อัพสเตตัสยังไง (จุึ 6 ) ของใส่แบบไหน

ขอตีแรงปานกลาง ตีไวปานกลาง เลือดขอเยอะๆ เกราะขอเยอะๆ แนะนำไอเทม + สเตตัส ด้วยครับ

Thank you  woon_sunny