GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้ปรับสกิลนายขอเงินหน่อยของเควสจุติ เพื่อลดปริมาตรเงินเฟ้อ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ถ้าปรับ ทั้งราคากำไล และราคาของทีขายกัน จะลดกันแบบขูดเลือดขูดเนื้อเอามาขายกันเลยทีเดียว  #038

ปลาทูนึ่ง

• Jr. Member
  • **
อยากปรับอะไรปรับไปเลยครับเกมส์นี้ไม่สนใจแล้วจะปรับอะไรเกมส์ 6ปี ที่สร้างไม่เสร็จซะที

สมมติถ้าปรับจริงๆหนะมีหวังคนเลิกเล่นบานแน่ๆเลยเด้อ จีเอมเค้าไม่ตัดช่องทางหากินของตัวเองหรอก

ก่อนหน้านี้สิ่งที่เค้าทำ ทั้งโรส ปรับจุติแรร์ ปรับสมุนไพร อัญมณีและอื่นๆ อีกสารพัด คนเค้าก็เลิกเล่นกันไปบานอยู่แล้วผมว่าเค้าไม่กลัวหรอกถ้าที่เค้ากลัวเค้ากลัวมาม่าจากพวกที่ใช้สกิลนายขอเงินหน่อยเป็นหลักในการหาเงินมากกว่า  g#031

อย่าให้มันป่าช้ามากกว่านี้เลยครับ เดี๋ยวไม่นานอัญมณีเค้าก็เอามาทำประโยชน์(ไม่รู้ชาติไหนหนะ) g#003 g#003 g#003

ทุกวันนี้มันก็เหมือนป้าช้าอยู๋แล้วครับ พอไม่มีพวกขุดสมุนไพร ขุดอัญมณี ก็เหลือแต่พวกตัดไม้ทำลายป่าเป็นหลักแต่อันนี้ยังไงไว้ว่ากันกระทู้อื่นดีกว่า เพราะผมไม่ชอบเงินเฟ้อมาตั้งแต่ยังไม่โดนปรับสกิลยิงสนับสนุนแล้ว เกมส์นี้ทุกวันนี้คนที่มันออนมารับเควสจุติแบบรอหวังพึ่งสกิลนายขอเงินหน่อยเป็นหลักมันก็เยอะนะครับ ไม่เชื่อดูพวกที่มาตอบกระทู้ผมดิครับ พวกร้อนตัวกันทั้งนั้นเลย
ว่าแต่จากกระทู้ของผมมารอกันครับว่าทีมงานเค้าจะกล้าไหม

เอาสิ ปรับสิ ว่าแต่จีเอมจะกล้าหรอ ผู้เล่นไฮโซเยอะนะ ไหนจะพวกซื้อเซตจุนอกระบบมาอีก รับไหวหรอ woon_555 woon_555 woon_555
อย่างที่ว่าแหละ มันไม่ควรมีมาแต่แรกแล้วละ ไอระบบยืนเก็บเงินในอากาศทุกๆระบบแหละ woon_5555 woon_5555

เหมือนพี่คนนี้แหละครับ ยืนออนเซตจุติ ก็เหมือนยืนเก็บเงินในอากาศ มันก็เหมือนกับบอทเงินในอากาศเหมือนเกมส์อื่นๆแหละครับ

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ผมชอบพี่กระบี่ลิขิตฟ้า พี่เค้าพนมมือน่ารักดี  #038

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

3eCausez

• Full Member
ถ้าจะปรับควรจะหาสกิลใหม่มาใส่ เอาที่มันมีประโยชน์และใช้งานได้หน่อยนะ ไม่ใช่ใส่มาแบบสกิลนายอยากจุติแรร์ อยากจะถาม ใส่มาทำสนตีนอะไรครับ

samunpai1

ช่ายเอาออกเลย การงานสุนไพร อัญมณั บอกปั๊มเงินเอาออก สกลินายขอเงินหน่อยนี่ก็ปั๊มเหมือนกัน ต้องเอาออกให้หมดของปั๊มเงินพวกนี้  woon_5555 woon_5555 woon_5555

_xlXlx_

ถ้าปรับ
ที่มีกินอยู่ได้ก้อเพราะเซตจุ ปรับเอาสกิลกาก ๆ มาเหมือนนายจุติแรร์  คงต้อง เดินตีมอนเอาขยะ ขายทิ้งกี้
ของก้อจะล้นเซิฟ เพราะไม่มีเงินซื้อ ทำไงดีละ โซลก้อแพง 
ขุดอัญมณี แค่ สมัครไอดี เวลคาเดทไห้ 21 ไส่เป๋าพิกม่า กดขุดทิ้งไว้ คอมใครแรง ออนเยอะได้เยอะ
ส่วนสกิลเซตจุต้อง จุ 1 ขึ้นไป ออนก้อ 8 ชม  ก้อดันมาปรับสะสมสกิลของแต่ละจุอีก (บองคนเอาตัวจุ1ไว้ไส่สกิล)
บางคนเวลไห้จุ 6 เพื่อ มาไส่เซตจุเพื่อสะสมได้หลายสกิล หมดเส้นไปเท่าไหร่(ถ้ามีหลายเซต)
ถ้าเอาเซตจุออกจากเกม ABT ก้อไม่มันส์ จะทำอาหารเกรียนทีนึงมีเงิน 300k งี้ จะลงแบทงี้
 คิดหนักเลย ไม่คิดไกล ๆ เลย คิดแต่สั้น ๆ หน้าจะเอา หัว...คิด
อยากไห้คิดดูดี ๆ ว่าคุณจะไล่ผู้เล่น หรือ ต้อนรับผู้เล่น

ˊSʍȍƨɧ_-

• Newbie
  • *
  • Who cares ??
สำหรับคนที่มีเงินเยอะๆตุนไว้อยู่แล้วจะพูดอะไรก็พูดได้เนอะ แต่อย่างว่าแหละ อสุราเงินก็เฟ้อจริงๆนะ
ต้องรอดูต่อไปว่าหลังจากเอาการงานขุดอัญมณีออก ราคาของในตลาดจะขึ้นหรือจะลง แล้วค่อยดูกันอีกที  woon_yes woon_yes

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
สำหรับคนที่มีเงินเยอะๆตุนไว้อยู่แล้วจะพูดอะไรก็พูดได้เนอะ แต่อย่างว่าแหละ อสุราเงินก็เฟ้อจริงๆนะ
ต้องรอดูต่อไปว่าหลังจากเอาการงานขุดอัญมณีออก ราคาของในตลาดจะขึ้นหรือจะลง แล้วค่อยดูกันอีกที  woon_yes woon_yes

แต่ผมจนหนะ-*-

ˊSʍȍƨɧ_-

• Newbie
  • *
  • Who cares ??

แต่ผมจนหนะ-*-
ผมก็จนนะ แต่ก็คิดว่ามันก็แค่เกมไง จะเอาอะไรมาก แค่เขาเปิดให้เล่นฟรี มีกิจกรรม แจกของบ้าง มีเพื่อนเล่นด้วย แค่นี้ก็พอละ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

<-•คนมีปัญหา•->

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
จะให้ปรับส้นตีนไรอีก ....มีอยู่กะเค้าแค่วงเดียว..พึ่งได้แค่สกิลนี้สกิลเดียว...

เอาล่ะ babyทั้งหลาย หลังจากที่ประชุมกันหำดำคร่ำเครียดกันโดยการประชุมไปดูหนังโป๊ไปของลวกเพี้ยทีมงาน
สรุปได้ว่า ทีมงานยังไม่มีการปรับเปลี่ยนเซตจุติแน่นอนในตอนนี้ หากมีอะไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้พวกห่าๆได้ทราบ
โอเค๊ นิชชี่ !!!

ปล.สัสนิชชี่มึงจะตั้งกระทู้ดราม่าทั้งทีไม่มาปรึกษาลวกเพี้ยต่อมบ้างเลยนะเห้ย
กูชอบดราม่า สัส