GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ทราบว่าทีมงาน เอาของเเรร์90-99 ลงบอส หรือยัง? ตอนนี้ตีเเทบตายไม่ดอบเงี้ยไรเลย

ViOLet

• Newbie
  • *
 woon_o_o มีทั้งผอบ ตีบวกของช่วยด็อบก็ง่าย บัพช่วยด็อบก็มี จะให้มันง่ายไปถึงไหนครับ มันพึ่งอัพเดทไม่กี่วันเอง จะเอาง่ายๆแบบเซิฟนรกเลยไหมครับพวกที่ออกมาบ่นๆ

เมื่อก่อนยากกว่านี้เยอะครับ ยังเล่นกันมาได้ ของบอสราคาตกจนเป็นขยะไปล่ะ ของโซลราคาขึ้นเอาๆ มันสนุกรึแบบนั้น เสนอให้ทีมงานเอาแรย์มาขายเป็นโซลไปเลยซิ จะได้ไม่

ต้องลำบากลำบนไปด็อบ อยากได้ก็ซื้อเอา เมื่อก่อนตอนที่ไม่มีผอบ ของตีบวกยาก ความสามารถแรย์ยังไม่ลงก็เล่นกันมาได้ ยอมรับในการเปลี่ยนแปลงกันบ้างเถอะครับ เพื่อ

อรรถรสในการเล่น 

^^

kutong12

• Newbie
  • *
คำว่าเเรร์ล้นตลาด  ถามหน่อยพวกพี่ล้น มีอะไรหรอ หน้าไม้99 โล่01 หอก94 ดาบ99 เเต่ถามหน่อย ว่าคุณเห็นเเรร์ใหม่ที่เพิ่งลงหรือยาง ไอที่ขายๆๆอยู่ตลาดนะ มันของดรอปบอสที่ได้มาจากกิจเพิ่มดรอป เเต่นี่ มันไม่มีกิจ ไม่เห็นมีคนมาขาย ไม้เท้า99 คฑา99 เเรร์เทร95 เเรร์เเอส95  ไม่จุติมั้งเลย  เพราะมันไม่มีคนดรอปได้ไง เฝ้าทั้งวันทั้งคืนตีเเทบตายยางไม่ดรอป ชิงของบอสติด ดีใจเเทบตาย ที่ไหนได้ขยะบอส นึกว่าเเรร์ คุณคิดว่ามันง่ายขนาดนั้นหรอ   ไปเเหกตาดูที่ตลาดนะ เเรร์ที่เกลื่อยนตลาด มีอะไรมั้ง ถ้าไม่ใช่  หน้าไม้99 โล่01 หอก94 ดาบ99 เเล้วคุณเห็นของพวกนี้ขายที่ตลาดมั้งยัง  ไม้เท้า99 คฑา99 เเรร์เทร95 เเรร์เเอส95  ไม่จุติ  ถ้ามีคนขายจะไม่บ่นหรอกเราก็อยากได้ เเต่นี่ไม่มีคนในกิลเปิดบอส40ตัวตีไม่ดรอปห่าเหวอะไรเลย หากคุณคิดว่าคุณดรอปเทพดรอปมาขายหน่อยเถอะ รอรับอยู่ตลาด
woon_5555 woon_5555 woon_55555ถั่วต้ม..เห็นด้วยเลยคับผมคนนึงเชื่อเลยคับว่ายังไงก็ไม่ล้นตลาดแน่นอนเฝ้่าตีมา2คืนแระตั้งแต่วันที่เค้าปรับ..ปกติจะได้ขยะแต่ก็ยังขายได้บ้าง..แต่พอปรับรอบนี้บอกตามตรงครับยากจิงๆตีบอสตายตกแค่เบี่ยมก้อนเดียวยังมีเลยถามว่าบอสเก่งขึ้นไหมเก่งขึ้นคับแต่มันก็ไม่ได้มีผลกระทบอะไรมากมายแค่เสียเวลาตีนานขึ้นเท่านั้นเองอิอิ...(ใจก็หวังอยากดรอปได้แรร์แอส95 กับแรร์เทร95สักตัว) woon_love woon_love woon_love ส่วนไอ้ของที่ล้นอยู่แล้วผมยังไม่อยากได้เลยเพราะซื้อมาก็ต้องไปเสียเงินจุติอีก5555....สู้ต่อไปสมาคมล่าบอส g#031 g#031

oh_RaymonDD

• Full Member
ดรอปยากผมว่าดีละนะ ท้าทายดี เเละเเรร์เเต่ละชิ้นก็ไม่ใช่อ่อน ๆด้วยสิ
ต้องเทรอัตตราดรอปเเละดวงถึงจริง ๆจะได้ เเต่ที่อยากรู้ตอนนี้คือ มีเพื่อน ๆ คนไหนดรอปได้เเล้วมั้งครับ g#040 g#040 g#033 g#033

o0-pk-0o

ดรอปมากไปก็บอก ไม่สมดุล แรร์ล้น
ไม่ดรอปก็บอกทำไมไม่ดรอปเงี้ยไรเลยว้า
ที่แน่ๆ อย่างน้อยก็ดีใจที่มันราคาตก g#022

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
เราว่าแบบดอร์ปมันก็ดีนะ
ดีกว่ากล่องตรงที่ เจาะจงแรร์ที่ต้องการได้เลย ได้ไม่ได้ก็แล้วแต่ดวง
ถึงแม้ผมจะเป็นนักเตงกำไรก็จริง
แต่ก็ยอมรับการเปลี่ยนแปลงแบบนี้(ถ้ามีความเท่าเทียมในการจัดสรร แรร์ลงบอสให้ครบทุกชิ้น)

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ดรอปมากไปก็บอก ไม่สมดุล แรร์ล้น
ไม่ดรอปก็บอกทำไมไม่ดรอปเงี้ยไรเลยว้า
ที่แน่ๆ อย่างน้อยก็ดีใจที่มันราคาตก g#022
พวกขายเงินจริงมันจะได้ถูก ๆ ลงหน่อย  woon_555
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

อยากรู้ว่าตอนนี้มีใครดอปแรร์ที่เอาลงใส่บอสเพิ่มได้ซักชิ้นรึยังเอารูปมาลงโชว์หน่อย  g#009

อันนี้ ไปล่า บอส อัศวินคูลาฮานมา และดร๊อปได้มา แต่ รีบวาปไป บอส เคออสติก เจ้าแห่งหายนะ เลยถ่ายรูป อีกที่มา
แต่จริงๆๆ ดร๊อปได้มาจาก อัศวินคูลาฮาน เด้อ ชิ้นแรก * * woon_555 woon_555

►▬.มาน้อยแต่ 100 % เจ้าคร้าเอ๊ย

samunpai1

อยากรู้ว่าตอนนี้มีใครดอปแรร์ที่เอาลงใส่บอสเพิ่มได้ซักชิ้นรึยังเอารูปมาลงโชว์หน่อย  g#009

อันนี้ ไปล่า บอส อัศวินคูลาฮานมา และดร๊อปได้มา แต่ รีบวาปไป บอส เคออสติก เจ้าแห่งหายนะ เลยถ่ายรูป อีกที่มา
แต่จริงๆๆ ดร๊อปได้มาจาก อัศวินคูลาฮาน เด้อ ชิ้นแรก * * woon_555 woon_555

ดูลาฮาน - คูฮาลาน สาคู  #038 #038 #038

จิบิ ไครได้อะไรอีกเอามาแชร์ มาอวดให้คนอื่นอิจฉามั้ง  woon_sunny
►▬.มาน้อยแต่ 100 % เจ้าคร้าเอ๊ย

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
เล่นเซิร์ฟสวรรค์เปิดบอสหลายเซต ไม่ยักจะดอร์ปแฮะ โหดแท้ 11ดาว  g#014

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • Jr. Member
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์
มันคือความท้าทายของเกมครับ ถ้าไม่ยากมันจะไปสนุกอะไรล่ะ ความโลภเเข้าครอบงำจิตใจแล้ว เรื่องแค่นี้ไม่ต้องมาบ่นหรอก (แฮ่) g#009 g#009

ไม่อยากจะโม้

• Newbie
  • *
ผมว่า สมควรแล้วถ้าไม่ปรับ แรเกลื่อนตลาด ถ้าไม่รีบปรับเกมเจ๋งแน่คับ ดู หน้าไม้3หัวและ โล่จีอิส ณ เซิฟเวอพิภพ เป็นตัวอย่าง

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

พี่หม่อง ดรอปให้มั่ง*-* g#013