GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[กิจกรรม] “เกมเมอร์เรียนดี” คุณครูเบลลี่ให้รางวัล

TAMA

• Sr. Member
ิใบเกรดนี้ ใช้ใบลงทะเบียนเรียนได้มั้ย(มีรายวิชา เกรด แล้วก็ลายเซนต์อาจารย์รับรอง)  woon_huh
ถ้าหากในเอกสารมีเกรดของแต่ละวิชา และเกรดเฉลี่ยรวมในภาคเรียน 2555 GPA และมีลายเซ็นของอาจารย์

สามารถใช้ได้ครับ

..I..Love..You..

• Newbie
  • *
ถ้าเกรดแต่ละวิชา ไม่ถึง3 แต่ เฉลี่ยออกมาได้ 3 กว่านี่ หมดสิทธิ์ ปะคับ

TAMA

ถ้าเกรดแต่ละวิชา ไม่ถึง3 แต่ เฉลี่ยออกมาได้ 3 กว่านี่ หมดสิทธิ์ ปะคับ
GPA หรือเกรดเฉลี่ย 3.00 ขึ้นไปครับ

-OatbasterZ-

• Jr. Member
  • **
กรรม ใบของผมไม่มีลายเซ็นอ่ะครับ เป็นเหมือนใบให้ดูเกรดเฉย ๆ
แล้วใบก็ให้อาจารย์ไปแล้วด้วย แบบนี้จะได้มั้ยครับ (กฏก็ไม่เขียน ใครจะไปรู้ว่าให้มีลายเซ็นจะได้ไปขอ)
และถ้าเป็นพวกที่ดูจากในเว็บมันจะมีลายเซ็นได้ยังไง

TAMA

กรรม ใบของผมไม่มีลายเซ็นอ่ะครับ เป็นเหมือนใบให้ดูเกรดเฉย ๆ
แล้วใบก็ให้อาจารย์ไปแล้วด้วย แบบนี้จะได้มั้ยครับ (กฏก็ไม่เขียน ใครจะไปรู้ว่าให้มีลายเซ็นจะได้ไปขอ)
และถ้าเป็นพวกที่ดูจากในเว็บมันจะมีลายเซ็นได้ยังไง

ถ้าอย่างนั้นรบกวนส่งรูปใบเกรดเข้ามาให้ทีมงานดูก่อนก็ได้ครับ

คาดว่าของแต่ละโรงเรียนจะไม่เหมือนกัน

-aott-

• Jr. Member
  • **

ถ้าอย่างนั้นรบกวนส่งรูปใบเกรดเข้ามาให้ทีมงานดูก่อนก็ได้ครับ

คาดว่าของแต่ละโรงเรียนจะไม่เหมือนกัน

ไอดีนี้ครับที่ผมส่งใบเกรดไป ถ้าไม่ผ่านก็อดเลย g#004

..I..Love..You..

• Newbie
  • *
ผมขอทำเป็นหลาย ๆ รูปนะครับ เพราะใบเกรดมันยาวมาก เลยต้อง ถ่ายทีละส่วน และ ในใบเกรดผม ไม่มีเลขประจำตัวประชาชน นี่ หมดสิทธฺิ์ปะคับ

`•.แสงแดด.•´

• Newbie
  • *
 woon_cry woon_cry  เกรดออกยังไม่ครบเลย เหลือตัว1 แต่เฉลี่ยยังไม่ครบได้3.12  woon_cry woon_cry

TAMA

กิจกรรมเกมเมอร์เรียนดี หลายคนสงสัยว่าทำไมของรางวัลถึงยังไม่ได้สักที

วันนี้ทางทีมงานมาไขข้อสงสัยกันว่าเหตุใดจึงได้ช้ากันนัก ตอนนี้ทางทีมงานมาไขข้อสงสัยกัน

ตอนนี้ลิสต์ไปได้ครึ่งทางแล้วจ้า T^T ยังไงก็อดใจรอกันอีกสักหน่อยนะคะ กำลังรีบอย่างสุดกำลังเลยจ้า