GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ราชันแห่งนักฆ่า จอมโจรผู้ไร้เทียมทาน ถามตอบอาชีพแอส

o0-pk-0o

• Full Member
      ไม่ได้เอามาโชว์แต่ ขี้เกียจพิมเลยถ่ายรูปมาให้ดูเลย
 ของระดับนี้อัพยังงี้ ไรยังงี้ไง ไม่เอามาโชว์น่ะโว้ย - -  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
  g#004 ของดีก้ต้องโชว์ครับ

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ส่วนตัวแล้ว อัพเอจิแค่36 กดเิพิ่มฮึดสู้ให้ได้ค่าต่อเนื่อง 216 dek luk str ตัน ที่เหลือลง vit หมด
เป็นคนชอบเน้นเรื่องอัตราโป๊ะ โป๊ะเยอะแต่วืดบ่อยก็นอน อาศัยโป๊ะเบาๆแต่ถี่ๆ

ของที่ใส่ มีดออฟโชคข้าง(มือหลัก) คลั่งข้าง(มือรอง) หน้ากากเทพอสูร/ซาดิสม์ หมวกเทพ/หมวกกุล แรร์แอส95/เสื้อนอกอสูร
คลุมจักร เท้าหลบ98 ช่องเครื่องประดับ ตะกรุด/สร้อยนำโชค

ใครมาเล่นสวรรค์ของไม่ต้องเทพมากก็ได้ ของเทพแต่แพ้ของกากมีเยอะ
ใช้สเต็บ 5ก. กดยา กดผอบ กล่อง กาย กดx ลองเลียนแบบเขามา บอกได้แค่ว่า "เมพจุง" 

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ถามถึงวิธีการสู้กับเบลดใส่ดาบมารสายฟ้าหน่อยนะคะ
เท่าที่เล่นเบลดด้วย รู้สึกเบลดเจอดาบมารสายฟ้าจะง่อยเลย
อยากได้เทคนิคค่ะจะลองไปทำดู

whatever

• Jr. Member
  • **
  • c

Chocolate_Ranger

• Newbie
  • *
ถามถึงวิธีการสู้กับเบลดใส่ดาบมารสายฟ้าหน่อยนะคะ
เท่าที่เล่นเบลดด้วย รู้สึกเบลดเจอดาบมารสายฟ้าจะง่อยเลย

ไม่ต้องพุ่ง นอกจากติดอัมแล้วยังไม่ตาย หมื่นมีด+ เดินหนี โป้ะออก สองดอก เบลดก็นอนค่ะ เจอประจำ ลองดูนะ

o0-pk-0o

ไม่ต้องพุ่ง นอกจากติดอัมแล้วยังไม่ตาย หมื่นมีด+ เดินหนี โป้ะออก สองดอก เบลดก็นอนค่ะ เจอประจำ ลองดูนะ
เวลาเจอเบลดดาบมารสายฟ้า
ผมไม่รู้ว่าบัครึปล่าวนะครับ
แต่ผมกดหมื่นมีดไป ต่อให้ติดสถานะอะไรมันก็ตีต่อไปเรื่อยๆครับ
เช่น ผมใช้หมื่นมีดไป ติดสตั๊น แต่หมื่นมีดยังคงตีต่อไปเรื่อยๆครับ woon_yes

ส่วนตัวแล้ว อัพเอจิแค่36 กดเิพิ่มฮึดสู้ให้ได้ค่าต่อเนื่อง 216 dek luk str ตัน ที่เหลือลง vit หมด
เป็นคนชอบเน้นเรื่องอัตราโป๊ะ โป๊ะเยอะแต่วืดบ่อยก็นอน อาศัยโป๊ะเบาๆแต่ถี่ๆ

ของที่ใส่ มีดออฟโชคข้าง(มือหลัก) คลั่งข้าง(มือรอง) หน้ากากเทพอสูร/ซาดิสม์ หมวกเทพ/หมวกกุล แรร์แอส95/เสื้อนอกอสูร
คลุมจักร เท้าหลบ98 ช่องเครื่องประดับ ตะกรุด/สร้อยนำโชค

ใครมาเล่นสวรรค์ของไม่ต้องเทพมากก็ได้ ของเทพแต่แพ้ของกากมีเยอะ
ใช้สเต็บ 5ก. กดยา กดผอบ กล่อง กาย กดx ลองเลียนแบบเขามา บอกได้แค่ว่า "เมพจุง" 

ส่วนตัวผมคิดว่าagi30กว่าๆมันไม่พอนะครับ
ถึงต่อเนื่องตันแต่ถ้าอาชีพอื่นตบโดนก็ไม่ใช่คอนเซปของแอสนะครับ woon_yes
อันที่จริงต่อให้ต่อเนื่องไม่ตัน แต่แอสมีดคู่มันก็ตีรัวๆอยู่แล้ว ผมจึงไม่สนใจต่อเนื่องอะครับ
หลบหลีกมาก่อนครับ g#031 g#031[/color]

Fus.Ro.DaH

• Jr. Member
  • **

เวลาเจอเบลดดาบมารสายฟ้า
ผมไม่รู้ว่าบัครึปล่าวนะครับ
แต่ผมกดหมื่นมีดไป ต่อให้ติดสถานะอะไรมันก็ตีต่อไปเรื่อยๆครับ
เช่น ผมใช้หมื่นมีดไป ติดสตั๊น แต่หมื่นมีดยังคงตีต่อไปเรื่อยๆครับ woon_yes

ส่วนตัวผมคิดว่าagi30กว่าๆมันไม่พอนะครับ
ถึงต่อเนื่องตันแต่ถ้าอาชีพอื่นตบโดนก็ไม่ใช่คอนเซปของแอสนะครับ woon_yes
อันที่จริงต่อให้ต่อเนื่องไม่ตัน แต่แอสมีดคู่มันก็ตีรัวๆอยู่แล้ว ผมจึงไม่สนใจต่อเนื่องอะครับ
หลบหลีกมาก่อนครับ g#031 g#031[/color]
หุหุ เปนผมผมก็ไม่สนหลบหลีกนะ พัน10พอ ต่อให้โดนสกิลลดหลบจนหลือ0ก็ไม่กลัว ใช้พันหลบเอาอย่างเดียวพอ  woon_555 woon_555 woon_555

ปล.ความคิดส่วนตัว

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

-_panda_-

ถ้าเอจิ99 ประสิทธิภาพของสีชุดจะแสดงได้เต็มที่  g#017

g#024 นี้ความลับทางราชกาลน่ะมาเปิดเผยได้ไง g#024

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ถ้าเอจิ99 ประสิทธิภาพของสีชุดจะแสดงได้เต็มที่  g#017

g#024 นี้ความลับทางราชกาลน่ะมาเปิดเผยได้ไง g#024

อ่าวกำ มันเปนความลับหรอ นึกว่ารู้กันทั่วแล้วซะอีก

กดอาหาร เปิดผอบเวลาแบท จะได้ประมาณนี้
เขินจัง สเต็บ 5ก.
ถ้ารักจะเล่นจริงๆ อย่าเดินตามรอยเท้าใคร หารอยเท้าของตัวเองให้เจอ
ไม่มีเทคนิคไหนอยู่ยงคงกระพันหรอกค่ะ มันมีการเพิ่ม มีการลดของอาชีพแต่ละอาชีพตลอด
อย่าหยุดที่จะพัฒนาวิธีการเล่น เทคนิคการเล่น อย่าหยุดเพียงเพราะก็อปปี้เลียนแบบใครสักคนก็เพียงพอแล้ว
สิ่งของมันเปลี่ยนแปลงอยู่เสมอ สู้ต่อไป ชาวแอส

อ้างถึง
งบ150m
เซตนักฆ่า110m
หมวกเทพเสชีวิต
เซตฉมัง
โป๊ะที100k
เห็นเจ้าของกระทู้เขียนบอกไว้ ว่าใส่แบบนี้จะโปะ100k มันโปะ100kจิงหรอครับ

-_panda_-

อ้างถึง
งบ150m
เซตนักฆ่า110m
หมวกเทพเสชีวิต
เซตฉมัง
โป๊ะที100k
เห็นเจ้าของกระทู้เขียนบอกไว้ ว่าใส่แบบนี้จะโปะ100k มันโปะ100kจิงหรอครับ

มีด99 เทพคลั่งคู่ยังได้อยู่แค่ ไม่เกิน 40เคเลย