GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งบัควิใส่โล่ได้เส้น v.2 แล้วบัคพาราตีเป็นล้านได้อะรมั่ง

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
จีเอ็มมันดีแต่แถอะ แบบว่า ของรางวัลมีแน่ครับ ต้องรู้วิธีทำบัคก่อน สอน เสร็จปุ๊บ หายไปกับสายลม  g#040
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

เกมกากกกกกกกกก

• **
  • งง
ของรางวัลมีแต่ครับ แต่ทางทีมงานต้องทราบวิธีทำให้เกิดบั๊คก่อน  woon_555 woon_555 พอรู้ก็หายไปกับสายลม 
มาเทียบกับบัควิใส่โล่ ได้ แจ้งแปปเดียวได้รางวัล แถมคนแจ้งไม่โดนแบน ไม่เหมือนบัคพาราผมเนาะแจ้งปุ๊ป โดนแทรกมาแบนปั๊บ ยังมาตั้งในบอร์ดว่าใครใช้ ทางทีมงานจะลงโทษแบนตัวละคร จนกว่าบัคจะแก้ พอดีเพื่อนผมอีกคนใช้ แต่เสือกโดนคุก168 ชั่วโมงซะงั้น สรุปยังไงแบนหรือคุก  woon_5555 woon_5555 woon_5555
บัควิสนับสนุนให้ใช้กันจังนะครับ ทีมงาน

oatcha

• Full Member
               คนที่มีบัคและใช้บัคจะโดนแบนชิมิ งั้นผมคงไม่กล้าบอกจีหลอก คือเบลดผมจุ4 แต่สู้พาลาจุ1ไม่ได้ง่า  g#002

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
จีเอ็มบริษัทนี้ใช้ปูนยี่ห้ออะไรทาหน้ากันเนี้ย  g#037
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

neverdy

• Newbie
  • *

untitled

• Sr. Member
คนเเจ้ง เส้นใหญ่ป่าว ปกติต้องได้หมวกบัค นี่เส้นวี2เลย  g#004

#038 แล้วแต่อารมณ์ทีมงานมั้งครับ

อันนี้สงสัยอารมณ์เสีย อดแม่มทุกอย่างเ้ลย
ของรางวัลมีแต่ครับ แต่ทางทีมงานต้องทราบวิธีทำให้เกิดบั๊คก่อน  woon_555 woon_555 พอรู้ก็หายไปกับสายลม 
มาเทียบกับบัควิใส่โล่ ได้ แจ้งแปปเดียวได้รางวัล แถมคนแจ้งไม่โดนแบน ไม่เหมือนบัคพาราผมเนาะแจ้งปุ๊ป โดนแทรกมาแบนปั๊บ ยังมาตั้งในบอร์ดว่าใครใช้ ทางทีมงานจะลงโทษแบนตัวละคร จนกว่าบัคจะแก้ พอดีเพื่อนผมอีกคนใช้ แต่เสือกโดนคุก168 ชั่วโมงซะงั้น สรุปยังไงแบนหรือคุก  woon_5555 woon_5555 woon_5555
บัควิสนับสนุนให้ใช้กันจังนะครับ ทีมงาน

oatcha

ผมว่าเส่นV2ละดีแล้ว อย่าต้องไปแจกตุ๊กตา3สหายเลย จะได้ของแจกกันทั่วหน้า  g#024

เกมกากกกกกกกกก

• **
  • งง
ตุ๊กตามีแล้ว แต่บัคถ้าเทียบกัน ความร้ายแรงของบัค มันเทียบไม่ติดเลย ให้วิใส่ไม้เท้าโล่เลย พาราสกิลเดวหลับปุ๋ย  woon_5555 woon_5555 อย่างเบาๆ ก็2m

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
ตุ๊กตามีแล้ว แต่บัคถ้าเทียบกัน ความร้ายแรงของบัค มันเทียบไม่ติดเลย ให้วิใส่ไม้เท้าโล่เลย พาราสกิลเดวหลับปุ๋ย  woon_5555 woon_5555 อย่างเบาๆ ก็2m

เบาเหรอ  g#015

ให้มันเป็นความทรงจำ

• **
100k ตายแน่นอนวิทุกตัว แน่อยู่ละ  g#017

untitled

• Sr. Member

เบาเหรอ  g#015

เพิ่มรูปให้วะั อิอิ