GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาสา firstalonely ใบ้ทำไม !? SV.สวรรค์

เจ้จิ๊บพร้อมบวก'

• Jr. Member
  • **
  • อยากดังทำไมอะ ? '
ลั้นล้า !! ~~~  ฮิ่วววๆๆๆ

,,  เรื่องบางเรื่อง ถ้าไม่รู้
      ก็ดีจะได้ไม่เจ็บ ...

ลูกชิ้นปิ้ง #

• i cant control my feeling, but i hate how my feeling can control me (:
  • Hero Member
  • คุณมีเงิน แล้วคุณมีค่าไหม ?

• **
แพ้แล้วพาลจังนะจ้ะ  g#019

กากเองอะดิ์ -*- ไม่ได้พาล อย่าไปว่าเค้า

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
อ๋อๆๆๆๆ...... พี่น้องกันเหรอค่ะ เห็นเหมือนันไม่เต็มเต็งทั้งคู่ ชอบฟลัด เข้าใจแหละค่ะ เชื้อเดียวกัน

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ไม่ต้องอยากดังจนเนื้อเต้นหรอกจ้า ทีมงานจะตัดสินใจยังไง ฉันก็เต็มใจที่จะรับโทษทั้งหมด
แต่ความหน้าด้าน แถของใครบางคนก็จะยังคงอยู่ต่อไป เป็นเสนียด เอ๊ย!! เสน่ห์ของเซิร์ฟเลย

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
กะเทยถึกอยากดังคับ เกาะน้องกินคงไม่พอต้องสร้างกระแสให้ตัวเองต่ำลง  woon_5555 woon_5555

FUNG1

ไอคนกวนอะมีคนเดียว แต่เสือกใช้ชื่อคล้ายกัน อยากดังไง  woon_5555

• **
ไม่ต้องอยากดังจนเนื้อเต้นหรอกจ้า ทีมงานจะตัดสินใจยังไง ฉันก็เต็มใจที่จะรับโทษทั้งหมด
แต่ความหน้าด้าน แถของใครบางคนก็จะยังคงอยู่ต่อไป เป็นเสนียด เอ๊ย!! เสน่ห์ของเซิร์ฟเลย

แน่นอนคะ ^^' อยากดังงงงง  g#031   g#031
ไม่รุ้หรอว่าเราหน้าด้าน เอ่้ยๆ ,,

อ๋อๆๆๆๆ...... พี่น้องกันเหรอค่ะ เห็นเหมือนันไม่เต็มเต็งทั้งคู่ ชอบฟลัด เข้าใจแหละค่ะ เชื้อเดียวกัน

พี่น้องกันเชื้อเดียวกันมันก้ได้หนักหัว  .. ใครหนิหว่า

In memory

• Newbie
  • *
เอิ่มมมม - -

เธอยัง... คิดถึงฉันทุกวินาทีอูย่รึเปล่า ?

╬ ♫♪〃™~☻š‘"’*•。ღ*♥-Berry-Cheescake-_SaKuRa♥*。ღ•*‘"’☺~™〃♪♫ ╬

• **
  • *~ Ja$Min€ ~* >///////< ~๐*•.Pl☻yfaR.•*๐~

คนเรา มันเป็นงี้แหละ
ไม่ยอมรับความผิดของตัวเอง (จะเอาชนะ!? ทำเพื่อ )
ผิดพลาดก็บอกผิดพลาด ไม่ต้องมาเหมารวมพี่รวมน้อง
สันดานเราเป็นไง ใคร ๆ ก็รู้ ไม่ใช่จะมา พูดแบบนี้

เหอะ ๆ

• **
ก่อนที่จะใบ้ ,, ทำไมไม่
ดูให้ละเอียดก่อนไตร่ตรอกก่อนหละคะ  , ที่จะใบ้

ไม่มีความ  รอบคอบเลยหนิคะ

ฮยอน.

• Sr. Member
  • เราต้องการเงินแะลเงิน

FUNG1

ก่อนที่จะใบ้ ,, ทำไมไม่
ดูให้ละเอียดก่อนไตร่ตรอกก่อนหละคะ  , ที่จะใบ้

ไม่มีความ  รอบคอบเลยหนิคะ
ทำไมต้องไปตอบกวนส้นแบบนั้นหละ  woon_5555

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
มันเกิดอะไรขึ้น...

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw