GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาสา firstalonely ใบ้ทำไม !? SV.สวรรค์

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
หยุดแสดง ความโง่ ได้ละ
ขวิดอยู่นั่น ไม่กลัวหรอกนะ

แล้วใครกลัวเธอกัน  g#022
ก็แค่ถามว่าเสื้อผ้าออฟขุมได้หรอ
คนที่แถมากกว่านะ ที่แสดงความโง่ 5555
เป็นคนคนหนึ่ง

•lHl€ró•

• Newbie
  • *
พวกชอบแฮ็ค แฮ็ค แฮ็ค แฮ็ค แฮ็ค ไม่มีปัญญารึ woon_555
แฮ็คได้แฮ็คไปเหอะ เพราะว่า..

หยุดแสดง ความโง่ ได้ละ
ขวิดอยู่นั่น ไม่กลัวหรอกนะ
  woon_5555

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต
ว่าคนอื่นไปทั่ว มั่วไปทุกอย่าง
สงสัย มันคงมั่วมาเยอะ มั่วทุกเรื่อง

ว่าไปทั่ว แต่อ้างจากความจริงนะ
ไม่เคยมั่ว เจอกับตัวถึงรุ้ไง
 woon_yes

╬ ♫♪〃™~☻š‘"’*•。ღ*♥-Berry-Cheescake-_SaKuRa♥*。ღ•*‘"’☺~™〃♪♫ ╬

• Jr. Member
  • **
  • *~ Ja$Min€ ~* >///////< ~๐*•.Pl☻yfaR.•*๐~
ส ต่อไป ......
กระทู้ไร มันคงไม่อ่าน ตามีไว้ดู แต่โง่เกิน ถึงว่า มองความ เสื_ก  ของตัวเองไม่เห็นสักที

• ฮฮฮฮฮ.ล ’

• **
  • เมียเจมส์จิ
ว่าคนอื่นไปทั่ว มั่วไปทุกอย่าง
สงสัย มันคงมั่วมาเยอะ มั่วทุกเรื่อง

ชั้นพูดขึ้นมาลอยๆเธอจะรับไปทำไมไม่ทราบ?
แล้วพี่สันดานเสียของเธอไปไหนอ่ะ? ให้น้องออกมารับแทน เก่งจัง
ขอโทษนะ จริงๆแล้วไม่ได้มั่ว แต่ชั้นเจาะจงอ่ะ

I3owling

• Full Member
  • อย่าแอ๊บไอสัส
ไม่มีไรจะแถกะหุบตูดล็อคกระทู้ไปมันน่าสมเพช
woon_5555

•lHl€ró•

• Newbie
  • *
ถ้าไม่ได้ไปทำผิดอะไรจริงเค้าคงไม่มาุลุมด่าคนสันดารเหร่อๆอย่างคุณหรอก

╬ ♫♪〃™~☻š‘"’*•。ღ*♥-Berry-Cheescake-_SaKuRa♥*。ღ•*‘"’☺~™〃♪♫ ╬

• **
  • *~ Ja$Min€ ~* >///////< ~๐*•.Pl☻yfaR.•*๐~

เออ เรื่องของพี่
และมา ส อะไรนัก
รำคาญ พวก***
ไปตั้งกระทู้ด่ากันเองไป

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต
กระทู้ไร มันคงไม่อ่าน ตามีไว้ดู แต่โง่เกิน ถึงว่า มองความ เสื_ก  ของตัวเองไม่เห็นสักที

อาสา firstalonely ใบ้ทำไม !?  SV.สวรรค์ ค่ะ
ทู้ออกทะเลมาขนาดนี้ละ 55555
อย่าแถสิ ถลอกปะ ? หรือด้านเกิน เหอ

ชั้นพูดขึ้นมาลอยๆเธอจะรับไปทำไมไม่ทราบ?
แล้วพี่สันดานเสียของเธอไปไหนอ่ะ? ให้น้องออกมารับแทน เก่งจัง
ขอโทษนะ จริงๆแล้วไม่ได้มั่ว แต่ชั้นเจาะจงอ่ะ

เออพี่ไปไหน ให้น้องรับแทนจริงๆด้วย
สงสารน้อง มีพี่งี้ - -

•lHl€ró•

• Newbie
  • *
มีแต่คนเค้าอยากด่าคุณ เค้าไม่ได้อยากด่ากันเอง  #038

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต

เออ เรื่องของพี่
และมา ส อะไรนัก
รำคาญ พวก***
ไปตั้งกระทู้ด่ากันเองไป

ตั้งทู้ด่าเธอดีมั๊ยงะ ?  woon_yes

CacAloz

• Full Member
ผมขอปิดกระทู้นี้นะครับ ดูเหมือนจะไปไกลแล้ว (นอกเรื่อง)  g#004

ยังไงหากสงสัยในการทำงานของจีเอ็มอาสาท่านไหนก็แจ้งเรื่องเข้ามาที่หน้าแจ้งปัญหาได้เลยนะครับ ทางทีมงานจะตรวจสอบให้ครับ

ในส่วนจีเอ็มอาสาขอแนะนำใช้หลักฐานเป็นที่ตั้งนะครับ  g#021

•lHl€ró•

• Newbie
  • *

อาสา firstalonely ใบ้ทำไม !?  SV.สวรรค์ ค่ะ
ทู้ออกทะเลมาขนาดนี้ละ 55555
อย่าแถสิ ถลอกปะ ? หรือด้านเกิน เหอ

เออพี่ไปไหน ให้น้องรับแทนจริงๆด้วย
สงสารน้อง มีพี่งี้ - -

สงสารแม่ มีลูกขี้ขโมยงี้ woon_555