GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
พอดีไปช่วยเพื่อหาอัศวิน อยู่ดีๆจีอาสาก็มาเกียนนี้สมควรหรอ เป็นจีอาสาและมาเกียนคนอื่นที่มาลงไม่ใช่เพราะสู้ไม่ได้นะ แต่อยากให้รู้กันไว้ว่าเป็นจีอาสาไม่สมควรกระทำแบบนี้

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
อยากรู้จัง ว่าเรื่องมันเป็นมายังไง

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
เกรียนจริง
ป.ล. เขาไม่จับส่งคุกก็ดีละ

ขอโทษนะ PK มีไว้ฆ่ากันอะครับ ถึงเป็นGM อาสา ที่เปิดPK ก็ฆ่าคนที่เปิดPK ได้นิครับ ผิดหรอ

ป.ล. GMอาสา ฆ่าคนผิดหรอเนี้ย -*-

ก็ไม่ผิดหรอกแต่คนมาช่วยเพื่อนหาอัศวินเป็นจีอาสาก็ช่วยคนอื่นดิ นี้กลับมาค่าคนอื่นแบบนี้สมควรโหวตให้ป่ะ
ป.ล.มีของแถมจีอาสาบอกต้องมาดราม่าในบอร์ดอีก

AsunAllI3araTz

ผิดไหม ไม่ผิด เพราะไม่ได้ ใช้ ความสามารถ ของ จิเอม อาสา ทำผิดไร เเค่ ตี คนเเต่ ถ้าอยากให้เป็นที่รักก็ไม่ตี เเต่ไม่ผิด จบ  g#009

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผิดไหม ไม่ผิด เพราะไม่ได้ ใช้ ความสามารถ ของ จิเอม อาสา ทำผิดไร เเค่ ตี คนเเต่ ถ้าอยากให้เป็นที่รักก็ไม่ตี เเต่ไม่ผิด จบ  g#009

ถูกครับ เดินตามเกม เล่นตามกฎ มันก็ไม่ผิดหรอกครับ
กรณีนี้ผมว่าเป็นจีอาสาหรือไม่ มันไม่เกี่ยวหรอก
แล้วก็ไม่รู้สึกว่าไม่เหมาะสมด้วยนะ เพราะเค้าเล่นอยู่ภายใต้กฎของเกมและเซิฟเวอร์
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
PK ผู้แข็.แกร่งเท่านั้นที่อยู่รอด ถ้าจีเค้าไม่ตี ก็โดนพวกคุณแย่งสิ พวกคุณก็ตีเขาสิ
ไม่มีกฏข้อไหน ห้ามตีจีเอ็มอาสานะครับ เจอนอกเมืองก็วิ่งไล่ล่ากันเลย
สะใจดีออก  #038

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
แต่ถ้าแปลงม่อนค่าก้ว่าไปอย่างถึงจะเรียกว่าเกรียน

CacAloz

จีเอ็มอาสาตอนนี้เป็นช่วงทดสอบการจัดกิจกรรม และช่วยเหลือเพื่อนในด้านข้อมูลต่างๆ นะครับ

ในส่วนการเล่นเกมนั้นว่าที่จีเอ็มอาสาก็สามารถเล่นได้ตามปกติชนครับ  g#008

ยังไงผู้เล่นก็สามารถเลือกโหวตกันได้นะครับ รักใคร ชอบใคร ก็ไปร่วมโหวตกัน

ปล. ขอย้ำอีกหน่อย จีเอ็มอาสาในตอนนี้ยังเป็นแค่ว่าที่เท่านั้นนะครับ

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
อันนี้มันเป็นเรื่อง ปกติ ของ PK อยู่แล้ว ถ้าไม่มีเกรียน ก็ไม่ใช่ PK น่้ะสิ  g#004

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
จีเอ็มอาสาเกรียนนอกเมืองผิดกฎข้อไหน? ดูๆแล้วก็ไม่เห็นผิดนี่ เพียงแค่เค้าทำภาพลักษณ์ของตัวเองดูแย่ลงต่างหาก เรืองโหวตหรือไม่โหวต พอเวลาผ่านไปก็เห็นนิสัยใจคอ ผู้เล่นคือผู้โหวตนะคะ g#017 g#017
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

---------IcezeicE

มันเป็นการประจานตัวเองหรอค่ะ

มีกฏห้ามจีอาสาเกรียนหรอค่ะ ช่วงอ้างอิงมาให้เบิ่งที

แล้ว พีเค เกรียนไม่ได้หรอ

แน่ใจหรอค่ะ ว่าเราเริ่มก่อน

เรามากับเทร โอเล่ ยิงเทรโอเล่ นั่นมันเพื่อนเรา นิจ๊ะ
เพื่อนโดนยิง จะให้ยืนเฉยๆ หรอจ๊ะ

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555