GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[เสนอแนะ] ไอเทมช่วยเหลือ

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
เห็นหลายๆคนบอกว่า ฝึก C3 กันยากมาก ๆ และ ทักษะดีเล กว่าจะฝึกได้

ก็เลยสรุปไว้ว่า

อยากให้มียาเพิ่ม exp สำหรับฝึก C3 ครับ

เหมือนกับยา เร่งexpการงาน น่ะครับ

(คัมภีร์เร่งทักษะการงาน) >> (คัมภีร์เร่งทักษะคลาสสาม)

โดยแยกราคาและชนิดออกมา

1.เร่ง 30%

2.เร่ง 50%

3.เร่ง 100%

4.เร่ง 200% (ขยายเฉพาะเทศการ)

5.เร่ง 300% (เพราะทักษะที่มีระดับ 7 ขึ้นไป)

___________________________________________________________________________________

อันนี้เป็นแค่ข้อเสนอแนะทีมงานเฉยๆนะครับ  woon_yes

อย่าว่าผมนะ แค่เสนอเฉยๆ = =''  woon_hurt

ขอบคุณทุกๆคนที่รับฟังความคิดเห็นครับ
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

• **

5.เร่ง 300% (เฉพาะทักษะที่มีระดับ 7 ขึ้นไป)[/color]

ขอแก้นิดนึงนะครับ ตาลาย  woon_5555
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

• **
น่าสนใจนะนี่ อิอิ woon_555

อิอิ  woon_555 woon_555 woon_555

Dark

• **
  • จงเป็นคนดีและมีธงโจร

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
ไอเท็มบิลล่าจะสนับสนุนครับ woon_5555 woon_5555
10 ขวบครับ อยู่ป.6

Dark

• **
  • จงเป็นคนดีและมีธงโจร

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

• **
ไอเท็มบิลล่าจะสนับสนุนครับ woon_5555 woon_5555

น่าจะแพงอยู่นะ  woon_555 woon_555