GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

I_KIM

• Newbie
  • *
  • Tester KIM ^ ^
woon_huh woon_huh woon_huh แล้วถ้ามานสื่อความหมายว่า ร.ตัวจุ3-6 มาซิบ = รอ คนไอดีจุ3-6มาพาเวล มาแล้วซิบหละ  woon_yes woon_yes woon_yes
จงพูดให้น้อยกว่าที่คิด เพราะชีวิตสั้นกว่าที่หวัง
จงพูดให้น้อยกว่าที่ฟัง และทำให้มากกว่าที่พูด..

I_KIM

• Newbie
  • *
  • Tester KIM ^ ^

woon_555 woon_555 woon_555 โอ้วว..เงินเยอะนะครับ อิอิ  woon_555 woon_555 woon_555
จงพูดให้น้อยกว่าที่คิด เพราะชีวิตสั้นกว่าที่หวัง
จงพูดให้น้อยกว่าที่ฟัง และทำให้มากกว่าที่พูด..

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร Q-hellboy เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนตัวละครและเงินภายในเกมส์
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้