GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นี่ฟลัดรึปล่าว ?

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
เพื่อความฮา  g#004 g#004 g#004 g#004

แจ็กไม่ได้ด่าใครนิครับ หรือ มันผิดตรงไหนอ่า แชทแบบนั้นใครๆก็ทำได้ แถมมันไม่ได้ติดกันร้อยคำภายในวิเดียวนะ  g#031
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ไม่เข้าขั้นนั้นครับ g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
ฟลัดคือพิมพ์กันติดต่อกัน4บรรทัดและต้องข้อความเหมือนกันทั้ง4บรรทัดไม่ใช่เหรอครับ(เอ๊ะหรือเปล่า ชิ่งดีกว่า==)

¨Mиttêr´´

• You get the best out of others when you give the best of yourself.
  • Jr. Member
  • **
  • Can't Do Better#.
ฝลัดนะครับ เพียงเเต่ว่าค่าประสบการณ์ของเจ้าของภาพคั่นไว้
ซึ่งถ้าไม่มีค่าประสบการณ์ ก็จะเห็นว่าฝลัดเต็มๆ เลยครับ
ส่วนค่าประสบการณ์ไม่ได้มีพร้อมกันทุกคน คนที่ไม่ได้เก็บเลเวล
ก็จะเห็นข้อความฝลัดเต็มๆเลย

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร JacKKy ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้