GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รู้แล้วไยน้องแก้วจึงหยาบ นรกครับ

เดี่ยวเจี๊ยวสัมผัส

• โปรดอย่ากัดกันในบอร์ด
  • Newbie
  • *
 g#028 g#028 g#028 g#028 g#040 g#040 g#040
ขอหล่ะคับอย่าดราม่า!!!  ไม่ต้องมาเม้นตอบกุก็ได้ถ้าคุณมึงไม่ใช่GM

คุมะคุมะ

• เอวาไม่มีนม
  • Newbie
  • *
  • สตอเบอร์รี่สีแดงนะ รู้ยัง?
กำกิลนี้มีแตีคนโหดและสวย ><
그녀는 한 입거리뿐아라고 - WOLF [exo]

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • Jr. Member
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

เดี่ยวเจี๊ยวสัมผัส

• โปรดอย่ากัดกันในบอร์ด
  • Newbie
  • *
    ขออภัยหากรบกวนพวกท่าน ผมตั้งกระทู้นี้เพื่อแจ้งผู้กระทำผิด มิได้ตั้งเพื่อให้ท่านใดหรือฝ่ายใดมาทะเลาะกันภายในกระทู้ ต้องกราบขออภัยเป็นอย่างยิ่ง
ผมพูดโดยรวม ไม่ได้เจาะจงบุคคลใดหรือฝ่ายใด โปรดให้ความเคารพในพื้นที่ส่วนรวมด้วยคับ
ขอหล่ะคับอย่าดราม่า!!!  ไม่ต้องมาเม้นตอบกุก็ได้ถ้าคุณมึงไม่ใช่GM

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร love_her ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ