GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 4 มีนาคม 2558 "

บุคคลทั่วไป · 20 · 5100

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

1. แก้ไขบั๊กไอเทม อำพัน(แลกเปลี่ยนไม่ได้) ไม่สามารถฟิวชั่นได้

2. เพิ่มทักษะ สกิลสุริยาสาดแสง และสกิลประกาศิตเทวะ ลงในหน้าอัพทักษะ

3. แก้ไข และเพิ่มเติมระบบ "สงครามชิงปราสาท" ดังนี้
  • แก้ไข Buff ห้ามกระโดดจากป้อมลม ให้ทำงานได้ถูกต้อง
  • ทำให้ทักษะแบบส่งผลทั้งปาร์ตี้ มีระยะสั้นลงในแผนที่ GVG
  • มีพิ้นที่ Zone เตรียมตัว ของฝ่ายบุกบริเวณ 5 จุดรวมพลแรก ที่ฝ่ายรับจะใช้ไอเท็มและทักษะไม่ได้
  • แก้ไขให้ป้อมไฟ มีผลทั้ง 2 ฝั่ง
  • เพิ่ม Damage ป้อมไม้ขึ้น 2 เท่า
  • แก้ไขให้ตายแล้วรถไม่หาย แต่จะสร้างความเสียหายเป็น 0 และปรับให้ใช้ทรัพยากรเพิ่มขึ้น (เท่าของเดิมก่อนปรับ)

4. กิจกรรม : มหาศึกพิชิตกองทัพอมตะ ของรางวัล เจ๋ง ๆ คลิ๊กเลย !!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2015, 15:33:05 โดย จีเอ็มวอลุ่ม »

nanadall

• Newbie
  • *
เปิดรีหน่อยสิ รีไม่ทันตอนติดสอบอ่ะ รีรี นะนะ เปิดแปปเดียวเรารีไม่ทันนะนาย เหนใจคนสอบหน่อยน้า เปิดเดือนนึงก้อได้ นะนะนะนะ woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

เปิดรีหน่อยสิ รีไม่ทันตอนติดสอบอ่ะ รีรี นะนะ เปิดแปปเดียวเรารีไม่ทันนะนาย เหนใจคนสอบหน่อยน้า เปิดเดือนนึงก้อได้ นะนะนะนะ woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

ไว้โอกาสหน้านะครับ

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ไอเราก็นึกว่าจะมีกิจวันมาฆบูชา สะอีก ไม่มีเหรอ

samunpai1

ไอเราก็นึกว่าจะมีกิจวันมาฆบูชา สะอีก ไม่มีเหรอ
เกมส์ไทยหัวใจต่างชาติอะนะต้องเข้าใจ มาฆะไม่มีช่างปะไรวาเลนไทน์จัดไป2อาทิตย์ ถถถถถถถถถถถถถถถถถถถ  g#019 g#019 g#019

GameNoob

• Jr. Member
  • **
  • เงียบไว้อย่าส่งเสียง อิอิ
ตู้วหูวววว อัพเยอะเนาะ อัพซะน่าสนใจเลย  woon_cry ว่าแต่ยัง *200 อยู่เนาะ  woon_love woon_555
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3

jack1515

• Newbie
  • *
 g#046จีเอมเอาวาปไปหาครูฝึกกลับมาเทอเวลาจะไปไหนมันลำบากมาก g#046
jack

Rabbi

• Newbie
  • *

samunpai1

เพิ่มวุ้นเม้ปิ้ลที่รับปากไว้อะ รับปากสั่วๆ  woon_huh

Wildman

• Hidden Master
เพิ่มวุ้นเม้ปิ้ลที่รับปากไว้อะ รับปากสั่วๆ  woon_huh
ใช้ๆๆๆๆๆ จะปรับให้เมื่อไรละนี้เดือดร้อนนะ

เกมส์ไทยหัวใจต่างชาติอะนะต้องเข้าใจ มาฆะไม่มีช่างปะไรวาเลนไทน์จัดไป2อาทิตย์ ถถถถถถถถถถถถถถถถถถถ  g#019 g#019 g#019

เดียวมีแน่นอน จร้าาาาาาาาาาาาาาาา  woon_love

asf2

• Newbie
  • *
ก็นึกว่าจะปรับดีขึ้น ปรับห่วยลงนี่เอง เกือบกลับมาเล่นละ   woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye