GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หลุดบ่อยมาก แก้ไขกับบ้างหรือเปล่า เซ็ง

9169

• Jr. Member
  • **
ขนาดตอนเช้าไม่มีคนขายของในตลาดสักคน ผมออนตัวเดียวทำการงานยังหลุดถี่ยิบ น่าเบื่อจริง .

-GonG-

• **
เอาอีกละ  g#034เซิฟเน่าตั้งแต่เมื่อคืนละ เอาออกเหอะ กิจกรรมแบบนี้ ทำให้มีผลกระทบต่อผู้เล่น  g#040

trosarin202

• Newbie
  • *
 woon_angry
ขนาดตอนเช้าไม่มีคนขายของในตลาดสักคน ผมออนตัวเดียวทำการงานยังหลุดถี่ยิบ น่าเบื่อจริง .

trosarin202

• Newbie
  • *

GameNoob

• **
  • เงียบไว้อย่าส่งเสียง อิอิ
รายงานสดจากศูนย์อสรุานิวส์ ขณะนี้เน็ตของบริษัท เป็นอัลไลว้า ขุดไม่ถึง5นาที โดนตัดออกจากเซิฟ ลึกซึ้งก่ะ อวตารมามากพอและ จีเอ็ม
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3

..TEERAK..

• Full Member
ใช้เน็ต CAT เน่าหมด ทั้งหน้าเกม หน้าเวป อะไรมันจะห่วยได้ขนาดนี้
ping มามีสัญญาณ Loss เป็นช่วงๆ เดี๋ยวก็เสาร์อาทิตละ จะให้มันเน่ายาวถึงวันจันทร์รึไง
ปรับปรุงเรื่องเสถึยรภาพของเซิฟบ้างเหอะครับ woon_no woon_no

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
เบื้องต้นทางทีมงานต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับ

และทางเราได้ดำเนินการปลอบขวัญโดยการ คูณเซิร์ฟเวอร์ แล้วครับ

ซึ่งปัญหาดังกล่าวทางทีมงานได้รับทราบแล้วครับ และอยู่ในระหว่างการแก้ไขครับ  woon_sunny

GameNoob

• **
  • เงียบไว้อย่าส่งเสียง อิอิ
เบื้องต้นทางทีมงานต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับ

และทางเราได้ดำเนินการปลอบขวัญโดยการ คูณเซิร์ฟเวอร์ แล้วครับ

ซึ่งปัญหาดังกล่าวทางทีมงานได้รับทราบแล้วครับ และอยู่ในระหว่างการแก้ไขครับ  woon_sunny
คูณค่าประสบการณ์ก็โออยู่นะครับ ปรับดรอบ 2 ชิ้นอะไรอย่างนี้น่าจะเวิคกว่า  woon_555 ไม่ต้องทำและ การงานเด้งตลอด เหนียวไก่  woon_sunny
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

คูณค่าประสบการณ์ก็โออยู่นะครับ ปรับดรอบ 2 ชิ้นอะไรอย่างนี้น่าจะเวิคกว่า  woon_555 ไม่ต้องทำและ การงานเด้งตลอด เหนียวไก่  woon_sunny

ใจเย็น ๆ ท่าน เราจะคืนความสุข ในไม่ช้า อิอิ

..TEERAK..

แล้วตอนนี้ หาสาเหตุเจอรึยัง บ่ายนี้ก็ยังง๊อกๆแง๊กๆอยู่เลยนะ
สังเกตุมาหลายวันละ พอสัญญานมัน Loss มันจะหลุดไปบางจอ พอนานๆเข้า แม่มไปหมดเลย woon_angry

9169

• **
คงเป็นมานาน จนยากจะแก้ไขได้ละมัง  ต้องรอให้สุดๆก่อนถึงจะแก้ ไม่เข้าใจจริงๆ

777

• Newbie
  • *

มันคงจะคุ้มนะ ปรับคูณมานิดเดียว กับยาที่หายไปหลายชั่วโมง

จัดเต็ม