GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม "กุหลาบแดงสื่อรัก"

บุคคลทั่วไป · 11 · 3601

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

• ระยะเวลากิจกรรม : 4 กุมภาพันธ์ 2558 - 18 กุมภาพันธ์ 2558
  • วิธีร่วมกิจกรรม
3.1. จีบ NPC โดยการมอบกุหลาบแดงให้ทุกวันจนครบ 9,999 ดอก
3.2. NPC หญิง,ชาย จะสามารถพบเจอได้ที่ Southern_shire/town 228,61
- NPC หญิง : วาเลนเซีย (เฉพาะตัวละครชาย)
- NPC ชาย : วาเลนติโน่ (เฉพาะตัวละครหญิง)

3.3. ไอเทม "กุหลาบแดง" สามารถหาได้จากวุ้น เลิฟ เลิฟ (จะเกิดทุกแผนที่ ยกเว้นในเมือง)

3.4. จำกัดส่งได้ไม่เกิน 1,000 ดอก / วัน / ตัวละคร (ถ้าทำเควสทุกวันจะได้สินสอด ทองหมั้นในวันที่ 13 ก.พ. 58 เพื่อแต่งงานในวาเลนไทน์วันที่ 14 ก.พ. 58)
เมื่อส่งครบ 9,999 ดอก จะได้รับไอเทม "สินสอดทองหมั้น(จากกิจกรรม)" สามารถนำไปใช้แต่งงานฟรีแทนค่าสินสอด 9,999,999 บิลล่าได้
3.5. พิเศษแต่งงานในวันวาเลนไทน์ 14 ก.พ. 58 รับยูนิ คูนิ หรือ ยูนิ คูนิ (เช่า 30 วัน) ทั้งเจ้าบ่าวและเจ้าสาว
3.6. ทุกๆ 100 ดอก สุ่มรางวัล ดังนี้
  • พลุรูปหัวใจ
  • ช็อคโกแลตแท่งวันวาเลนไทน์
  • ช็อคโกแลตรูปหัวใจ
  • ใบตั้งห้องขายของ
  • ใบตั้งห้องซื้อของ
  • ยาเพิ่มพลังแบกของ
  • คาถาถอนของทางไกล
  • ยาฉุกเฉิน
  • กล่องประกันชีวิต(สำหรับเช่า 1 วัน)
  • หนูจะเป็น VIP 1 วัน
  • หนูอยากได้ทักษะบู๊ลืมหิว 1 วัน
  • หมวกหัวใจ
  • หมวกหัวใจพิเศษ
  • กิฟติดผมรูปหัวใจ
  • ดอกไม้คาบ
  • ขนมตะโก้จำแลงคู่หู (วุ้น เลิฟ เลิฟ)
  • ยาเพิ่ม EXP 200 (LV42 up) มินิ
  • แว่นตารูปหัวใจ
  • ยาเรียนรู้เร็วจัด(ผู้เฒ่า เฉพาะช่วงเทศกาล)

llll-llll

• Newbie
  • *
ส่งเกิน 50000ดอกแล้ว คิดเป็น สุ่ม ประมาณ500ครั้ง ยังไม่เคยได้*200 เลยคนับ

samunpai1

• Full Member
แข่งกันดั๊มราคาขายแข่งกันจากดอก 3000 เหลือ 1000 เดียว สุดท้ายไม่มีใครหามาขายเพราะขี้เกียจหาไม่คุ้มเหนื่อย หายบ้าไป 55+  woon_555 woon_555 woon_555

llll-llll

• Newbie
  • *
แข่งกันดั๊มราคาขายแข่งกันจากดอก 3000 เหลือ 1000 เดียว สุดท้ายไม่มีใครหามาขายเพราะขี้เกียจหาไม่คุ้มเหนื่อย หายบ้าไป 55+  woon_555 woon_555 woon_555

ผมหาอยู่นะ ดรอปง่ายดี ออโต้สบาย ฟินๆ

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ปีนี้ไม่มีกิจกรรมเหรอครับ อยากเเต่งงานServer วันวาน woon_sunny

Wildman

• Hidden Master
ม่อนกิจปีนี้สวยมากครับ แต่น่าเสียดายมาช้าไป ผมต้องไปอบรมตั้งห้าวัน กลับมากิจก็หมดพอดี

ม่อนกิจปีนี้สวยมากครับ แต่น่าเสียดายมาช้าไป ผมต้องไปอบรมตั้งห้าวัน กลับมากิจก็หมดพอดี

ครับผม >< ในส่วนนี้ต้องขออภัยด้วยครับ หลักๆ มันติดกับเจ้าตัว กิจกรรม ตรุษจีนครับ

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ไม่เเน่ใจว่าชุดเเต่งงานวันวานใช้ได้รึยังครับ woon_sunny