GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นักวาปมหานครแห่งราชันย์ชั้นเจ็ดครีเอดสุดๆไปเลยฟิ้วววววว [นรก]

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
PVP ระหว่างกิลด์ เราและนาย VS ราชันย์
ต้องให้บอกไหมครับว่าใครพวกไหน ? ดูรูปผมว่าคงรู้เรื่อง

หลักฐานพอไหมว่ากำลัง PVP กันอยู่ ? คงไม่ต้อง หรือต้องอัดคลิป หรือว่า สวะ ไม่มีกรรมมารองรับ ไม่หยาบแน่ๆ
ผมจะได้ไล่พิมพ์ในเมืองว่า กาก กระจอก สวะ  woon_huh
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร -.-DeCaY-.- ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ