GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 30 กรกฎาคม 2557 "

บุคคลทั่วไป · 22 · 6778

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

1. ปรับเปลี่ยนของในตู้หยอดไข่ประจำสัปดาห์ที่ 30 กรกฎาคม 2557

2. ITEM RARE NEW !! เจ๋งอย่างไรมาอ่านเลยจร้าาาาาาาาา

3. เพิ่มไอเทมระเบิดใหม่ของเซนจูเรี่ยนในทักษะการงาน " วิศวกร " คลิก !!!

4. แก้ไขบั๊กไอเทมฟิวชั่นที่มีคุณสมบัติ " ลดเวลาร่าย " ไม่ทำงานตามคุณสมบัติ

5. ชุดเพิ่มพลังฮึดสู้สุดคุ้มรุ่นใหญ่ เปลี่ยนไอเทมจาก หนูอยากลองของ(5 ระดับ) เป็น หนูอยากลองของ(10 ระดับ) 20 ชิ้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2014, 19:37:04 โดย จีเอ็มปอปลาตากลม »

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
นี่ถามจริง อัพแพทหรืออัพไอเทมมอล g#023 แต่ระเบิดดูอลังการมากครับ  g#001

Wildman

• Hidden Master

Wildman

มีแต่ของขายนะจี แต่ก้ดีครับมีแบบให้สะสมอย่างน้อยก้รุ้ว่าใช้แลกได้ เออ จีร่างคนทรงอีกสองร่างเมื่อไรจะมา

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ทุกคนไปซื้อระเบิดต่างๆที่จะเอาออกจากร้านค้าก่อนเร็วราคาจะขึ้นเเล้ว

กากอย่าร้อง

• Jr. Member
  • **
นี่แสดงว่า ระเบิดไปปาใส่พวก ขุดการงาน หรอออโต้ไม่มีพีเคได้ใช่ มะ  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

fight28

• Newbie
  • *
คำถามนะครับ
1.สนับมือสร้างมาให้ มีโอกาสป้องกันการโจมตีที่ไม่ใช่ธาตุลม 27เปอเซ็น นี่ป้องกันยังไงหรอ แบบยิงมาเก๊งหรือยังไง
2ส่วนไม้เท้าพระใส่มีท่องเวลามั้ยครับ(ฮา) แล้วจะมีไม้เท้าให้พระบ้างมั้ยอะ (ไม้นี้มันก็ออกแนวเอื้อวินิดนึงอะครับ)
3จะมีแรร์เป็นปืนเซนมั้ย
4เซนสายระเบิดเขาต้องอัพ int ด้วยใช้มั้ยครับ(อันนี้ผมไม่รู้ไม่เคยเล่นเลยถามเฉยๆว่าต้องอัพมั้ยจะได้ลองถูก)
5.ไอ่พวกบอลต่างๆนี่สรุปของแอสหรือเซนแล้วมันยังอยู่ในร้านค้าในป้อมตะวันออกมั้ย (แอสสายบอลๆ)
ป.ล.กรุณาอย่าซีเรียสกับผมนะครับผมถามเพราะอยากรู้จริงๆ  g#046

Wildman

ถ้าระเบิดพาคนทั่วไปได้นะ ขุดแร่อันตรายแหะ แต่ไม่เป็นไร เดียวจะวางกับระเบิดให้รอบเลยเข้ามาละก็

เหอๆ

• **
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป............

OIshIE

• **
คำถามนะครับ
1.สนับมือสร้างมาให้ มีโอกาสป้องกันการโจมตีที่ไม่ใช่ธาตุลม 27เปอเซ็น นี่ป้องกันยังไงหรอ แบบยิงมาเก๊งหรือยังไง
2ส่วนไม้เท้าพระใส่มีท่องเวลามั้ยครับ(ฮา) แล้วจะมีไม้เท้าให้พระบ้างมั้ยอะ (ไม้นี้มันก็ออกแนวเอื้อวินิดนึงอะครับ)
3จะมีแรร์เป็นปืนเซนมั้ย
4เซนสายระเบิดเขาต้องอัพ int ด้วยใช้มั้ยครับ(อันนี้ผมไม่รู้ไม่เคยเล่นเลยถามเฉยๆว่าต้องอัพมั้ยจะได้ลองถูก)
5.ไอ่พวกบอลต่างๆนี่สรุปของแอสหรือเซนแล้วมันยังอยู่ในร้านค้าในป้อมตะวันออกมั้ย (แอสสายบอลๆ)
ป.ล.กรุณาอย่าซีเรียสกับผมนะครับผมถามเพราะอยากรู้จริงๆ  g#046
ไม้เท้าควรเป็นของพระนะครับ ส่วน คฑาควรเป็นของวิ

merderer

• Newbie
  • *
ทำไมไม่ให้ดาเมจของระเบิดขึ้นกับ
พลังโจมตี  โจมตีเวท
อัตราโป๊ะเช๊ะ  ความแม่นยำ  หลบหลีก
ของผู้ใช้แทนที่จะใชัสเตตัสครับ
ใช้สเตตัสแบบนี้  ค่าต่างๆที่ได้จากการดึงจิต
หรือจากแหวนธาตุต่างๆ ก็ไร้ความหมายซิครับ
คนที่ดึงจิต 14 กับไม่ดึงใช้ระเบิดค่ามันก็เท่ากัน
แถมยังโจมตีฝ่ายเดียวกันได้อีก
ผมว่าทีมงานเสียเวลาทำมาเปล่าประโยชน์ละครับ