GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 9 กรกฎาคม 2557 "

บุคคลทั่วไป · 15 · 6760

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

Monozite

• Jr. Member
  • **
เกิดทั่วแมพ  แล้วเกิดแมพละกี่ตัวคับ  woon_huh  อย่าบอกนะว่าแมพ ละ1ตัว  เด๋วได้ฮากะจาย  woon_555 woon_555

Earth Earth

• Newbie
  • *
เกิดทั่วแมพ  แล้วเกิดแมพละกี่ตัวคับ  woon_huh  อย่าบอกนะว่าแมพ ละ1ตัว  เด๋วได้ฮากะจาย  woon_555 woon_555
+1 อยากรู้เหมือนกัน

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

มากกว่า หนึ่งแน่นอน

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
จะได้ขี่หมูแล้ว เย้ๆ เกิดทีกี่ตัวหรอครับ g#046 จะพยายามเอาหมูมาขี่ให้ได้ g#031

ปกป้อง ชอบปกปิด

• Newbie
  • *
  • ข่อยบ่ ย่าน
บอลโลก จะถึงนัดชิงอยู่เเล้ว ไม่มีเงี้ยไรให้ ทำเลย กับ4 ปีที่รอคอยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผิดกับ4ปีที่เเล้ว ลุ้นหมวก ลุ้น กล่อง woon_bye woon_bye

.._CaffeineZaa_..

• **
บอลโลก จะถึงนัดชิงอยู่เเล้ว ไม่มีเงี้ยไรให้ ทำเลย กับ4 ปีที่รอคอยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผิดกับ4ปีที่เเล้ว ลุ้นหมวก ลุ้น กล่อง woon_bye woon_bye

บอลโลกกกก ชุดบอลลล รอมา 4 ปี เจงๆ

offza533

• **

2 ตัวแน่ๆ

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **

มากว่าหนึ่ง? สองตัวเหรอ woon_555 woon_555 woon_555

JuBBabyCry

• **

มากว่าหนึ่ง? สองตัวเหรอ woon_555 woon_555 woon_555

อาจจะตัวครึ่ง  woon_555

OrChidS

• Full Member
กิจวันอาสาฬห ไม่มีเหรอครับ  woon_o_o
ผมเห็นด้วยครับ เกมไทยน่าจะมีกิจกรรมที่เกี่ยวข้องกับประเพณีวัฒนธรรมไทยหน่อยครับ
ปีที่ผ่านๆ มายังมีกิจกรรมประเภทนี้อยู่ แต่เดี๋ยวนี้ กิจกรรมที่เกี่ยวข้องกับประเพณีวัฒนธรรมไทย ไม่มีเลย
หรือ ไม่มีคนไทยที่มีความเป็นไทยอยู่ในทีมงานเลย
ผมสงสัยจริง

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
กิจวันอาสาฬห ไม่มีเหรอครับ  woon_o_o
ผมเห็นด้วยครับ เกมไทยน่าจะมีกิจกรรมที่เกี่ยวข้องกับประเพณีวัฒนธรรมไทยหน่อยครับ
ปีที่ผ่านๆ มายังมีกิจกรรมประเภทนี้อยู่ แต่เดี๋ยวนี้ กิจกรรมที่เกี่ยวข้องกับประเพณีวัฒนธรรมไทย ไม่มีเลย
หรือ ไม่มีคนไทยที่มีความเป็นไทยอยู่ในทีมงานเลย
ผมสงสัยจริง
น่านสิมันหายไปไหนน้อ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ