GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 24 มิถุนายน 2557 "

บุคคลทั่วไป · 14 · 6212

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

1. กิจกรรม : วันสุนทรภู่รับเลยตะโก้ " ม้านิลมังกร " คลิก !!

2. แก้บั๊กระเบิดเวทไร้ปราณี (ทักษะของ คฑาสุดขั้วจอมเวทมนตร์ ) เมื่อทำการโจมตีครั้งแรกแล้วกดใช้ " ยาหนูขี้เกียจเก็บของ " ไอเทมจะไม่เข้าตัวละครในครั้งแรก

3. แก้บั๊กการสร้างความเสียหายเป็นเวทย์จากทักษะ และคำนวนความเสียหายไม่ถูกต้อง โดยเฉพาะการคำนวนความเสียหายตามตารางธาตุ โดยมีทักษะดังต่อไปนี้ที่จะมีผลต่อการแก้ไข
  • เสาอาคมคลื่นพลังเวท
  • เสาอาคมลงทัณฑ์
  • ผนึกเสาอาคมสถิตร่าง
  • ศรสายฟ้าฟาด
  • เรียกเกราะคุ้มกาย
  • ระเบิดวิญญาณ
  • พลังไสยเวท
  • กระสุนเวทมนตร์
  • คลื่นพลังจิต
  • ทวนกระแส
  • แสงจู่โจม
  • ฑัณฑ์แห่งเทพ
  • ปลดปล่อยการผนึก
  • ปลดปล่อยวิญญาณ
  • พฤกษาพันธนาการ (จาก ทวนเจ้าพิภพ)

4. แก้บัคทักษะทวนกระแส แสดงผลหมดแล้ว แต่ยังไม่สามารถถอดอุปกรณ์ได้ และไม่สามารถใช้ทักษะทวนกระแสให้ครบ 5 ครั้ง

5. นำสินค้า หมวกบอลโลก 2014 ลงสินค้าไอเทมโซล

-= รายละเอียด =-
  • หมวกแฟนทีมเยอรมนี
  • หมวกแฟนทีมกานา
  • หมวกแฟนทีมกรีซ
  • หมวกแฟนทีมฮอนดูรัส
  • หมวกแฟนทีมอิตาลี
  • หมวกแฟนทีมญี่ปุ่น
  • หมวกแฟนทีมเม็กซิโก
  • หมวกแฟนทีมเนเธอร์แลนด์(ฮอลแลนด์)
  • หมวกแฟนทีมไนจีเรีย
  • หมวกแฟนทีมโปรตุเกส
  • หมวกแฟนทีมเกาหลีใต้
  • หมวกแฟนทีมสเปน
  • หมวกแฟนทีมสวิตเซอร์แลนด์
  • หมวกแฟนทีมอุรุกวัย
  • หมวกแฟนทีมไทย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2014, 16:11:39 โดย จีเอ็มวอลุ่ม »

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
ดีใจจจจจจจจจจจจจจ เย่เย่เย่เย่เย่เย่เย่เย่เย่เย่เย่เยเ่ย่เย่เย่เย่เย่เย่เย่เย่เย่ g#008 g#008 g#008 g#008

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=38665.0

ตั้งกรทู้เสร็จปิดเซิฟเวอร์เลยกรรมไม่ประกาศด้วย แล้วปิด16นาฬิกา ในกระทู้บอก 10.00น.-11.00น.  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

..TEERAK..

• Full Member
อ่าวเด๋วนี้ย้ายมาอัพเดทวันอังคารละรึ woon_shock woon_shock
รึทำงานกันจนลืมวันลืมคืนไปแระท่านจีเอมทั้งหลาย ผู้เล่นเค้าตามไม่ทันแว้วววว woon_no woon_no

Wildman

• Hidden Master
จีคร้าบ เอาชุดด้วย อยากได้ ชุดบอลนะ หมวกมีแล้วอยากได้ชุด

น้ำตาล

• Newbie
  • *
วันนี้วันอังคาร อยู่เลยนะครับ  g#046 ขยันทำงานกันจัง  g#001

มีข้อสงสัยครับ  สกิลทัณแห่งเทพ ของพาลาดิน ที่เขียนคำอธิบายว่าโจมตีเป้าหมายด้วยเวทศักดิ์สิทธิ์ จะถูกปรับเป็นเวทธาตุแสงหรือเปล่า ?

อีกอย่าง ผมอยากเห็นตารางธาตุที่ใช้เป็นข้อมูลจังเลย  g#025

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
เกลียดกิจกรรมเป็นช่วงเวลาเพราะผมไม่ได้เล่น  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

Directorr

วันนี้วันอังคาร อยู่เลยนะครับ  g#046 ขยันทำงานกันจัง  g#001

มีข้อสงสัยครับ  สกิลทัณแห่งเทพ ของพาลาดิน ที่เขียนคำอธิบายว่าโจมตีเป้าหมายด้วยเวทศักดิ์สิทธิ์ จะถูกปรับเป็นเวทธาตุแสงหรือเปล่า ?

อีกอย่าง ผมอยากเห็นตารางธาตุที่ใช้เป็นข้อมูลจังเลย  g#025

ของสวมใส่ที่มีคุณสมบัติเป็นธาตุต่างๆ เช่นแรร์วิ95 แรร์ทหาร95หนัก วัลคิรี่  แรร์วอ90

พวกนี้ส่วนใหญ่จะเป็นธาตุบัฟ  กับธาตุป้องกันนะครับ ต่างกันไม่ค่อยมาก
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

3. แก้บั๊กการสร้างความเสียหายเป็นเวทย์จากทักษะ และคำนวนความเสียหายไม่ถูกต้อง โดยเฉพาะการคำนวนความเสียหายตามตารางธาตุ โดยมีทักษะดังต่อไปนี้ที่จะมีผลต่อการแก้ไข
  • เสาอาคมคลื่นพลังเวท
  • เสาอาคมลงทัณฑ์
  • ผนึกเสาอาคมสถิตร่าง
  • ศรสายฟ้าฟาด
  • เรียกเกราะคุ้มกาย
  • ระเบิดวิญญาณ
  • พลังไสยเวท
  • กระสุนเวทมนตร์
  • คลื่นพลังจิต
  • ทวนกระแส
  • แสงจู่โจม
  • ฑัณฑ์แห่งเทพ
  • ปลดปล่อยการผนึก
  • ปลดปล่อยวิญญาณ
  • พฤกษาพันธนาการ (จาก ทวนเจ้าพิภพ)
คือยังไงครับ แก้จากอะไร เป็นอะไร ยังไงหว่า แล้วมันบัคยังไงคับบบ สงสัยยย  woon_huh woon_huh woon_huh

น้ำตาล

• Newbie
  • *

ของสวมใส่ที่มีคุณสมบัติเป็นธาตุต่างๆ เช่นแรร์วิ95 แรร์ทหาร95หนัก วัลคิรี่  แรร์วอ90

พวกนี้ส่วนใหญ่จะเป็นธาตุบัฟ  กับธาตุป้องกันนะครับ ต่างกันไม่ค่อยมาก

ขอบคุณครับ

aurasa05

• Newbie
  • *