GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงการฝากผอบที่อาคาเดมี !!( ชั่วคราว )

CacAloz

• Full Member
 ประกาศทางทีมงานได้ทำการปิดระบบการฝากผอบที่อาคาเดมี่ไว้ชั่วคราวนะครับ
ทางทีมงานได้พบปัญหาการฝากผอบที่อาเคเดมี่ และอยู่ในขั้นตอนของการแก้ไขอยู่นะครับ

woon_sad2ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ woon_sad2

อิบ้าาา

• UNsmile.❦
  • Jr. Member
  • **

TAMA

• Sr. Member
ครับผมสามารถเอาผอบออกมาจากคลังได้ปกติครับ แต่จะไม่สามารถฝากผอบเข้าคลังได้อีกครัง

ขออภัยในความไม่สะดวกเป็นอย่างสูงครับ

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต

ชายอิสระ

• **
  • ทั้งวิญญาณและหัวใจ ให้เธอครอบครอง
ห้ามรีผอบนะ  เพราะผอบผมเวลสูง  สกิลดีด้วย  ถ้าจะรีต้องหาวิธีแก้ไว้รองรับด้วย
เช่น ถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐาน จะได้รู้เวล/สกิล เพราะอะไรก็เกิดขึ้นได้  รอบครอบไว้จะดีกว่า
คิดเผื่อไว้  ถ้าไม่มีแล้วก็แล้วไปครับ  ค่อยๆคิดค่อยๆแก้นะครับ woon_sunny woon_sunny woon_sunny

.P a t c h a :)

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ตอนนี้ยังไม่มีอะไรมารองรับเรื่องการเปลี่ยนสกิวของผอบ  อยากจะให้เอาผอบเก่าไปแลกผอบเวล 1 ได้หน่อยก็ดีน๊ะครับ เวลแล้วไม่ถูกใจ ปล่อยก็ไม่ได้แล้ว ทิ้งก็เสียเปล่า ผอบดรอปก็ยากขึ้นมากแล้ว เวลแล้วสกิวแรก สกิว 2 สิกว 3 ไม่ถูกใจ เอาไปแลกเป็นผอบเวล 1 มาเวลลุ้นกันใหม่น่าจะดีน๊ะครับ ได้ไปแลกมาเวลใหม่มั่ง อิอิ

1_AUN_1

• Newbie
  • *
ตอนนี้ยังไม่มีอะไรมารองรับเรื่องการเปลี่ยนสกิวของผอบ  อยากจะให้เอาผอบเก่าไปแลกผอบเวล 1 ได้หน่อยก็ดีน๊ะครับ เวลแล้วไม่ถูกใจ ปล่อยก็ไม่ได้แล้ว ทิ้งก็เสียเปล่า ผอบดรอปก็ยากขึ้นมากแล้ว เวลแล้วสกิวแรก สกิว 2 สิกว 3 ไม่ถูกใจ เอาไปแลกเป็นผอบเวล 1 มาเวลลุ้นกันใหม่น่าจะดีน๊ะครับ ได้ไปแลกมาเวลใหม่มั่ง อิอิ

woon_sunny เหงด้วยคับ

ว่าแต่จะดีเหมือนเดิมวันไหนคับ
ผอบยุในตัว 8 ผอบก่อนอ่า g#003

Why?

• อั๊ยย๊ะ!
ผอบล้นพ้นตัว เพราะดึงมาเวล แต่ยัดกลับไม่ได้อ่ะจิ

g#017 g#017 เหมือนกัน
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

ปิศาจ

เมื่อไหรจะฝากได้อะครับ เทรผมที่ใช้หาขวดกับหนังอ่อน มีกบ 20 ตัวแล้วอยู่ในตัว  จะฝากก็ไม่ได้จะทิ้งก็เสียดาย  แต่มันเปลืองช่องเก็บในตัวมากๆเลย
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เปิดซะทีเถ๊อะ

ตอนนี้เอาตัวที่ไม่เล่นมาเก็บผอบแล้วเนี่ย 40กว่าอันเนี่ย ไม่ไหวแล้ว

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

kowpoony

• Newbie
  • *
  • ชื่อหนมจีนน้ะค้ะ :)
แล้วเมื่อไหร่จะฝากได้อีกอ่ะคะ ?
มี75อันแล้วอ่ะ ไม่ไหวจะเคลียร์  woon_no