GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปลี่ยน Class ง่ายๆ สไตล์อสุรา

TAMA

• Sr. Member
เปลี่ยน Class ง่ายๆ สไตล์อสุรา

ระบบใหม่ที่จะทำให้เพื่อนๆ สามารถเปลี่ยน Class ได้ง่ายๆ แค่ปลายนิ้วสัมผัส พร้อมให้เพื่อนๆ ได้สัมผัสแล้ววันนี้

Job Tree และ Icon ประเภทอาวุธ

1. เปิดหน้าต่างที่ icon อาชีพ จะอยู่ในกรอบเดียวกันกับมุมซ้ายบน (ถ้าถึงระดับที่เปลี่ยนอาชีพได้ Icon จะกระพิบ )

2. หน้าต่างจะแสดงเป็น Job Tree โดยกดที่ Icon จะสามารถดูหน้าตา และอาวุธที่สามารถใช้ได้ โดยมีปุ่ม 3 ปุ่ม ขึ้นมา

- ปุ่มรายละเอียด(ยังไม่เปิดใช้งาน)
- ปุ่มเปลี่ยนอาชีพหากเงื่อนไขครบ เมื่อกดจะเปลี่ยนอาชีพทันที
- ปุ่มไปพบครูฝึก หากเป็นอาชีพที่อยู่ในสาย จะสามารถวาปไปยังที่เรียนทักษะได้

เผ่ามนุษย์

: คาเดท
: ไฟเตอร์
: เรนเจอร์
: แคสเตอร์
: เบอร์เซอร์เกอร์
: พาลาดิน
: เบลดมาสเตอร์
: แอสแซสซิน
: ชาร์ปชูตเตอร์
: เทรเชอร์ฮันเตอร์
: วิซาร์ด
: เครลิค
: วอร์ลอค
: เซนจูเรียน

เผ่าอสุรา

: ผู้ฝึกตน
: นักรบ
: ผู้ใช้มนตรา
: ขุนศึก
: จ้าวสังเวียน
: นักพยากร
: ผู้สื่อวิญญาณ

cracw

• Jr. Member
  • **
 woon_555 เดทน้อยได้เวลาใช้วารปข้ามแมพฟรีละสินะ woon_5555

Jimmy'

• Full Member

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
วาปฟรี ช๊อบ ชอบ  g#005
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ammy_2ne1

• Newbie
  • *
หลังๆ นี้ผู้เล่นจะสดวกสบายเกิ๊นไปละ
ถูกคะ เมื่อก่อนเดินขาแทบหลุด (เว่อร์)  woon_no

samunpai1

หลังๆ นี้ผู้เล่นจะสดวกสบายเกิ๊นไปละ
ถูกคะ เมื่อก่อนเดินขาแทบหลุด (เว่อร์)  woon_no
ช่าย เมื่อก่อนตายแล้วตายอีกเป็น 20 รอบ กว่าจะเปลี่ยนคลาสได้ เดี๋ยวนี้อะไรๆง่ายไปหมด เติมตังค์ก็ลดแลกแจกแถมถล่มทลาย เมื่อก่อนไม่แถมอะไรสักอย่าง คงเพราะจูงใจผู้เล่นใหม่ แต่คิดว่าคงช้าไปละ  woon_hurt

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด

แล้วนี่อ่าจี หลังอัพแพทย์แล้วเป็นงี้ แก้ให้ทีนะ จุ๊บๆๆ  g#005 g#005

offza533

• **

แล้วนี่อ่าจี หลังอัพแพทย์แล้วเป็นงี้ แก้ให้ทีนะ จุ๊บๆๆ  g#005 g#005

เป็นเหมือนกัน

TAMA

เป็นเหมือนกันครับ g#027 ตอนนี้ทางฝ่ายที่เกี่ยวข้องรับทราบปัญหาแล้ว กำลังเร่งแก้ไขอย่างเร็วที่สุดครับ

cracw

• **
เป็นเหมือนกันครับ g#027 ตอนนี้ทางฝ่ายที่เกี่ยวข้องรับทราบปัญหาแล้ว กำลังเร่งแก้ไขอย่างเร็วที่สุดครับ
เล่นบนเวปไม่เป็นนะฮะ  woon_555
 แต่ลองแล้วมันจะสดวกไปนิดไหมอะ GM เราว่าปรับทอนมันหน่อยเถอะ  อันนี้ไม่ต้องรถไฟมันละ คลาส 2 ได้วารปฟรี3จุด  เราเสนอว่าให้ลดเหลือแค่ระบบแนะนำ ว่าอาชีพนี้ มีทักษะนี้ๆ ใช้อาวุธนี้ๆ จุดเด่นเป็นงี้ๆๆ ได้ส่วนบริการวารปฟรี กับเปลี่ยนอาชีพทันทีอาจจะเอาออกไป
แถมgmยังเสียประโยชน์จากค่า ตั๋วรถฟรีด้วยนะ ถ้ามีวารปฟรีอะ  woon_555

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB
#038 #038 อย่าลืมชดเลยด้วยนะค่ะ ท่านทามะ  #038 #038