GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ข่าวใหญ่ !! จริงหรือที่ว่ามีไอเทมที่รอคอยหลุดมา

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
ข่าวใหญ่ !! จริงหรือที่ว่ามีไอเทมที่รอคอยหลุดมา

วันนี้หลังจากเปิดเซิร์ฟเวอร์ขึ้นมา ก็ได้มีไอเทมบางชนิดหลุดออกมาโดยที่ไม่มีใครรู้ แต่ที่แน่ๆไอเทมที่หลุดออกมานี้มีแต่ไอเทมเจ๋งๆทั้งนั้น งานนี้แนะนำว่าใครมีอะไรที่จะใช้ขนได้ ก็รีบๆมาขนกันไปเลย เอาให้ไปได้เท่าไรเอาไปเลย ก่อนที่จะหมด ได้ยินมาว่าไม่จำกัดจำนวนด้วยนะ  แต่ต้องรีบกันหน่อย แอบได้ยินจีเอ็มครูอุ้ย บอกว่าไหนๆก็หลุดออกมาละ ให้โอกาสเพื่อนๆได้เป็นเจ้าของกัน ส่วนระยะเวลาก็ 2 สัปดาห์เท่านั้น ห้ามพลาดแล้วล่ะ ว่าแล้วก็ต้องรีบไปจับจองเป็นเจ้าของบ้างแล้ว

วิธีจับจองเป็นเจ้าของ
เราไปดูวิธีซื้อไอเทมเหล่านี้กันนะครับ ตามข่าวบอกว่าให้เข้าไปคุยกับอะคาเดมี่สาวสวยในแต่ละเมือง และเลือกที่เมนู” สินค้าอะคาเดมี่ ”

จากนั้นก็ให้เข้าไปที่ ” หมวดเทศกาล ” ครับ (เอ… ว่าแต่ทางเข้ามันคุ้นๆกันมั้ย)

เอ้า!! มาถึงขั้นนี้แล้วเพื่อนเห็นรึยังว่ามีไอเทมอะไรที่หลุดมา? (ไม่บอกล่ะกัน ให้ดูกันเอาเอง อิอิ)  ปล.แค่เพื่อนๆคลิกเดียวเท่านั่น เพื่อนๆก็สามารถเป็นเจ้าของไอเทมชิ้นนั้นได้แล้ว

ไหนๆ ก็ไหนๆแล้ว แถมรายละเอียดไอเทมแต่ละชิ้นที่หลุดออกมาให้ล่ะกันครับ
ยาเรียนรู้เร็วจัด ( ผู้เฒ่า ) สุดยอด!! นี่ละไอเทมที่พวกเรารอคอย จริงมั้ยยยย

หนูอยากเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ V.2 อยากได้กันมั้ยครับ

หมวกอูคูเลเล่คลาสสิก  อันนี้กำลังฮิตเลยที่เดียว

หมวกอูคูเลเล่สีแดง

หมวกอูคูเลเล่สีม่วง

หมวกอูคูเลเล่สีเหลือง

ยาหนูอยากแปลงเพศ  ใครเบื่อเพศเดิมๆ ต้องอันนี้เลย

คำเตือน : รีบๆ กันหน่อยนะครับถ้าไม่อยากเสียโอกาสดีๆเหล่านี้ เพราะไม่รู้ว่ายาเรียนรู้เร็วจัด (ผู้เฒ่าเทศกาล) จะหลุดออกมาอีกทีเมื่อไร มีโอกาสแล้วก็อย่าปล่อยไปล่ะ

Source: ข่าวใหญ่ !! จริงหรือที่ว่ามีไอเทมที่รอคอยหลุดมา

pop_999

• Full Member
แล้วชุดเพิ่มยศ ของคห บดีละคับ เมื่อไหร่จะมา แล้วก็ กากอสูร กะ หมวกผู้กล้าทองคำด้วย

traprabbit

• Newbie
  • *
2 สัปดาห์นี่ ตั้งแต่วันไหน ถึงวันไหนครับ ช่วยบอกทีนะครับ   woon_huh

Domin

• บุคคลทั่วไป
ระยะเวลานี่รู้สึกว่า ตั้งแต่ 25 กรกฎาคม - 7 สิงหาคม 2554 ค่ะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
*200 ขวดละ 47.50บาท -.- แพงกว่าเมื่อก่อนเยอะ

น้ำมันแพง ของขึ้นราคา ขนาดไข่ไก่ยังฟองละ 4 บาทเล้ย g#009 g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~U~

• Jr. Member
  • **

ปิศาจ

อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?

MarCus_KP

*200 ขวดละ 47.50บาท -.- แพงกว่าเมื่อก่อนเยอะ

น้ำมันแพง ของขึ้นราคา ขนาดไข่ไก่ยังฟองละ 4 บาทเล้ย g#009 g#037

อ้าว ไข่ไก่ไม่ขายเป็นกิโลละหรอ

woon_5555

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
ใครมีตังก็ซื้อ ๆ ไว้นะ เอามาห่อเหลือขายกันราคาจะได้ถูก ๆ  ลง

.P a t c h a :)

g#005 g#005 g#005

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

oh_RaymonDD

ประเดิมเส้น v.2 ไปเเล้ว 2กล่อง  woon_5555 woon_5555
มีคนรับ 30m
สงสัยไม่รุ้ ว่ามีที่อะคาเดมี่

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `

อ้าว ไข่ไก่ไม่ขายเป็นกิโลละหรอ

woon_5555

เปลี่ยนนายกแล้วหนิ  g#009
สวัสดีนะ

l3ody-Knight

• *~ Ca$p€r ~*