GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงาน การปฏิบัติหน้าที่จีเอ็มอาสา thaimodify (นิชคุน)

ระดับความเกรียน !
▁ ▂ ▃ ▄ ▅ ▆ ▇ █

ผม นิชคุนคับ หัวกิล ผู้ก่อการร้าย เนื่องจากทีมงานปรับสกิล ยิงสนับสนุนทำให้ผมว่างเป็นอย่างมาก
เลยขอเข้าร่วมเป็นผู้เข้าสมัครเป็นจีเอ็มอาสา ขอเพื่อนๆ พี่ร่วม เชียร์ให้กำลังใจและติดตามผลงานด้วยขอบคุณคับ  g#021

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

กิจกรรมแรกของผม กิจกรรมบอกสิ่งไม่ชอบ ไม่ชอบเพราะอะไร รายชื่อการซิบคำพูดเข้ามารวมถึงรายชื่อ
ผู้ได้รับรางวัลอยู่ในรูปแล้วครับ ดีบ้างไม่ดีบ้างเป็นมือใหม่ต้องขออภัยด้วยครับ ขอบคุณครับ

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ภาพกิจกรรมที่ 2 ของผม ในวันที่ 7 ส.ค. 2555 เวลาประมาณ 15.30 น. โดยประมาณครับ แจกไป 3 รางวัลสามารถตรวจทานได้ว่าไม่มีโกงเลือกให้เฉพาะพวกตัวเอง
3 อันดับเรียงตามภาพที่ถ่ายมาครับ อาจทำภาพรายงานไม่สวยไม่มีระเบียบมือใหม่น่ะครับ ทำงานวันแรกขออภัยไว้ด้วย  g#031

เอากำลังใจมาฝากครับ นิชคุณ  woon_sunny

ขอบคุณครับ พี่ๆ สำหรับกำลังใจ g#002 ซึ้งๆ

รายงานกิจกรรมวันที่ 9 ส.ค.2555 เวลา ประมาณ 16.00 น. - 16.50 น. ครับ ระหว่างจัดไฟบ้านผมดับเลยติดๆ ขัดๆไปบ้างอะครับ

ภาพกิจกรรมประจำวันที่ 11 ส.ค.2555 เวลาประมาณ 11.00-11.30 น. โดยประมาณ

ของรางวัลมี 5 รางวัล 5 รายชื่อได้รับเหรียญกิจกรรมคนละ 40 เหรียญ พร้อมอำพันคนละ 1 ก้อนครับ

นิชคุน ฟ้าเองนะ สู้ ๆ ;)

ขอบคุณครับ พี่ฟ้า  g#003

อ่า ผมทำรายงานการปฏิบัติหน้าที่ห่วยแตกกว่าใครทั้งหมดเลย ไม่มีข้อหัวเลยว่าจัดกิจกรรมอะไร ขออภัยนะครับตอนนี้ผมรู้ตัวแล้วไว้จะปรับปรุงนะครับ ขออภัยผมมือใหม่แต่ยังไงก็จะปรับปรุงพัฒนาการครับ (ขอบคุณทุกท่านสำหรับกำลังใจ  g#031)

จัดกิจกรรม วันที่ 12 ส.ค.2555 เวลา โดยประมาณ 12.30 น. ชื่อกิจกรรม ซ่อนหา ของรางวัลมี เพียง 1 รางวัลครับ
กฏกติกา คือใครหาผมเจอแล้วมากดเดลเป็นคนแรกคนนั้นก็ได้รับของรางวัลครับ ฟังดูง่ายๆ แต่ไม่ง่ายอย่างที่คิดหรอกครับ เล่นซ่อนหาน่ะ  g#009 ภาพประกอบอยู่ข้างล่างนะครับ จะพยายามพัฒนาเรื่องรายงานการปฏิบัติหน้าที่ให้มีรายละเอียดดีกว่านี้เรื่อยๆครับ