GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เริ่มแล้ว อลังการมหากิจกรรม ตอนรับ Godswar ครบรอบ 2 ขวบปี

บุคคลทั่วไป · 38 · 11516

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
     ทางทีมงาน Godswar Thailand  ขอขอบคุณผู้เล่นทุกท่านที่ให้การสนับสนุน Godswar มาโดยตลอด โดยงานนี้แค่เพื่อนๆแค่ออนไลน์เท่านั้นรับไปเลย Item พิเศษ มากมายจากทางทีมงาน

กติกาการตัดสิน และของรางวัล
   แค่ออนไลน์เข้ามาในเกม เป็นเวลา 30 นาที ก็ได้รับสิทธินี้แล้ว   

ออนไลน์  1 วัน   ไปเลย  Enduring Medium exp potion จำนวน 1 ขวด และ durable strong pet exp potion จำนวน 1 ขวด
ออนไลน์  3 วัน   ไปเลย  Level 2 Crystal จำนวน 5 ชิ้น
ออนไลน์  5 วัน   ไปเลย  GreaterPixieBag  จำนวน  1  ชิ้น
ออนไลน์  7  วัน  ไปเลย  Level 2 EclipseStone  จำนวน  5  ชิ้น
ออนไลน์  9  วัน  ไปเลย  Holy Box Iv
ออนไลน์ 11 วัน  ไปเลย  Level2 Crystal จำนวน  10 เม็ด
ออนไลน์ 12 วัน  ไปเลย  Enduring strong exp potion จำนวน 1 ขวด และ durable super pet exp potion จำนวน 1 ขวด
ออนไลน์ 13 วัน  ไปเลย  Holy Box 3 พร้อม exc 10m จำนวน 3 กล่อง
ออนไลน์ 14 วัน  ไปเลย  MorningDew5 จำนวน 1 ขวด
ออนไลน์ 15 วัน  ไปเลย  SpringWater 1 ขวด

การรับเวลาออนไลน์ จะเริ่มเวลา  0:00  น. ข 23:59 ของวันนั้นๆ
ตัวอย่างการนับวันออนไลน์
ออนไลน์วันที่  8 9 10 11 12 15 16 17 18  ก็จะ  9  วันออไลน์ก็จะได้รับของรางวัลตั้งแต่วันที่ 1 3 5 7 9 ไปค่ะ

ขั้นตอนการเข้าร่วมกิจกรรม
1.   หากยังไม่มี Id สมัครสมาชิคเกม GodsWar ผ่านหน้าเว็บไซต์ >> กดที่นี่ <<
**เพื่อสิทธิประโยชน์ในการยืนยันตัวรับรางวัล โปรดกรอกข้อมูลตามความเป็นจริง โดยเฉพาะ ชื่อ นามสกุล และเลขบัตรประชาชน
2.  แต่ละ ID จะเข้าร่วมกิจกรรมได้ 1 ครั้งเท่านั้น
3.   หากตรวจสอบพบการทุจริตใดๆ ทีมงานของสงวนสิทธิ์งดมอบรางวัลแก่ผู้เล่นคนนั้นทันที

ระยะเวลาของกิจกรรม
-   วันที่ 8 ถึง 22 ก.ค นี้ 55 เวลา  23:59 น.

เงื่อนไขการเข้าร่วมกิจกรรม

1. รางวัลทุกชิ้นในกิจกรรมนี้ ไม่สามารถเทรดได้ **
2. ของรางวัลจะทยอยเข้าสู่ Prize Chest ของผู้ชนะหลังจบกิจกรรม ภายใน 7 วันทำการ
3. การตัดสินของทีมงานถือเป็นสิ้นสุด
4. ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลง แก้ไขกติกา และของรางวัลตามความเหมาะสม โดยมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
5. ทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในนำรูปที่ส่งประกวดไปใช้ประโยชน์ในโอกาสต่างๆ เพื่อการประชาสันพันธ์เกม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2012, 17:34:02 โดย [GM]Darkness »

lovesza

• Jr. Member
  • **
ของรางวัลเปลี่ยนเป็นบีจีได้เป่า คนืั้ออน 1-9 วันได้ บีจีตามลำดับ ส่วนคนที่ออนครบ 10 เอารีเบิทไป  g#004

ishiwata

• Newbie
  • *
ไม่เคลียร์ครับ g#020
1.   สมัครสมาชิคเกม GodsWar ผ่านหน้าเว็บไซต์ >> กดที่นี่ <<

อันนี้นี่หมายถึงต้องสมัครใหม่หรืิอ g#025
เเล้วถ้าต้องสมัครจิงคนที่เล่นมานานๆเค้าจะไม่เสียความรู้สึกหรอ g#020

ข้องใจตอบด้วยนะคับ g#031

forsell

• Newbie
  • *

pungponkung

ไม่เคลียร์ครับ g#020
1.   สมัครสมาชิคเกม GodsWar ผ่านหน้าเว็บไซต์ >> กดที่นี่ <<

อันนี้นี่หมายถึงต้องสมัครใหม่หรืิอ g#025
เเล้วถ้าต้องสมัครจิงคนที่เล่นมานานๆเค้าจะไม่เสียความรู้สึกหรอ g#020

ข้องใจตอบด้วยนะคับ g#031

สำหรับผู้ที่ยังไม่มี Id ค่ะ

sumogod

• เห็นได้แค่ miss
  • Newbie
  • *
ผมไม่เคลัยครับจี คือ ให้ออนเกมส์ หรือให้ออนในบอร์ด ครับ ยังใง แล้วอะไรสมัครไอดี ผมมีไอดีแล้วต้องงทำไงอะ g#025

ปาโต้คุง

• Newbie
  • *
ของรางวัลได้รับเมื่อไหร่ครับ เซิฟเถือนได้รับมั้ยครับ

pungponkung

ไอดี เก่า ก้อ ได้ รับ ใช่ ไหม ถ้า ออน ตลอด กิจกรรม

ได้ค่ะ

ผมไม่เคลัยครับจี คือ ให้ออนเกมส์ หรือให้ออนในบอร์ด ครับ ยังใง แล้วอะไรสมัครไอดี ผมมีไอดีแล้วต้องงทำไงอะ g#025

ตามประกาศค่ะ
กติกาการตัดสิน และของรางวัล
   แค่ออนไลน์เข้ามาในเกม เป็นเวลา 30 นาที ก็ได้รับสิทธินี้แล้ว   

pungponkung

teegogony

• Newbie
  • *
แล้วถ้า วันที่ 8 ไม่ได้ออนทั้งวันละ จะมีสิทธิ ได้รับของ ไหม หรือ หมดสิทธิ ไปเลย

ถ้ามาเริ่มออนตั้งแต่ วันที่ 9 เป็นต้นไป

pungponkung

แล้วถ้า วันที่ 8 ไม่ได้ออนทั้งวันละ จะมีสิทธิ ได้รับของ ไหม หรือ หมดสิทธิ ไปเลย

ถ้ามาเริ่มออนตั้งแต่ วันที่ 9 เป็นต้นไป

การรับเวลาออนไลน์ จะเริ่มเวลา  0:00  น. ข 23:59 ของวันนั้นๆ
ตัวอย่างการนับวันออนไลน์
ออนไลน์วันที่  8 9 10 11 12 15 16 17 18  ก็จะ  9  วันออไลน์ก็จะได้รับของรางวัลตั้งแต่วันที่ 1 3 5 7 9 ไปค่ะ

sutthirakza

• Newbie
  • *
เข้าใจยากจังแต่ละคน แค่ออน์ตัวละครวัน30นาทีต่อวัน  ครบ15วัน ได้ทุกอย่างที่Gmเขียน