GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ไอ้นี่เข้าใจยากจังวะ ก็มันเป็นไอเท็มที่แลกเปลี่ยนไม่ได้นอกจากห่อ มันยัง... g#013
ปล.ตอบไปเลยถ้าเค้าด่าสัตว์มา ว่า ถ้าโลกนี้ไม่มีสัตว์คนก็อยู่ไม่ได้หรอกครับ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร  KmaiynD คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้