GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ ขยายเวลาปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ ใต้พิภพ

บุคคลทั่วไป · 14 · 3227

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
  ทางทีมงาน ตรวจสอบพบเจอปัญหาในระบบ ของเซิฟเวอร์ ใต้ภพ ซึ่งทีมงานได้เร่งดำเนินการแก้ไข โดยจะสามารถเปิดบริการได้ในเวลา  13:00 น. ซึ่งผุ้เล่นสามารถติดตามได้ที่กระทู้นี้เลยค่ะ

ขออภัยในความไม่สดวกที่เกิดขึ้นค่ะ

☆.tsrifrof ↶

• Jr. Member
  • **
  • * F ♥ C :)

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
1 ชั่ว โมง !!
โฮกกกก  g#023 g#023 g#023
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
 woon_shock ตรูว่าแล้ว ไปนอนดีกว่า รอนานเกินไม่ไหว ทีหลังถ้ามีปัญหาก็บอกเวลาล่วงหน้าไว้เลยนะครับว่าจะเปิดได้ประมาณกี่โมง ไม่ใช่มาคอยเลื่อนเวลาอย่างนี้ เปลืองไฟบ้าน เสียเวลาหมด g#040 g#040 g#040

☆.tsrifrof ↶

• **
  • * F ♥ C :)
woon_shock ตรูว่าแล้ว ไปนอนดีกว่า รอนานเกินไม่ไหว ทีหลังถ้ามีปัญหาก็บอกเวลาล่วงหน้าไว้เลยนะครับว่าจะเปิดได้ประมาณกี่โมง ไม่ใช่มาคอยเลื่อนเวลาอย่างนี้ เปลืองไฟบ้าน เสียเวลาหมด g#040 g#040 g#040

ใช่ๆ อุตส่าเปิดคอมมารอ เปลืองไฟหมด โลกร้อน !!  g#014 g#014

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • **

dearzabzaa

• **
ชดเชยด้วยนะ  woon_angry

1.เพิ่มค่าประสบการณ์ อีก200 ดรอปอีก200
2.เพิ่มตี+20 เปอร์เซน
3.ดรอปของ 3 ชิ้น
4.ลดเวลาเซตพื้นฐานเหลือ 4 ชม

CacAloz

ตอนนี้ สวรรค์ และ ดาวดึงส์ เข้าได้ตามปกติแล้วนะครับ เพื่อนๆ เข้าเกมกันได้เลย ส่วน ใต้พิภพ ยังไม่เปิดนะครับรอประกาศจากทีมงาน

ติดตามประกาศได้จากกระทู้  http://forum.gameindy.com/index.php?topic=17028.0