GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอเทมขุมสมบัติชุดใหม่ ต้อนรับปีมังกร อัพเดท 27/01/55

บุคคลทั่วไป · 47 · 20324

highter0

• บุคคลทั่วไป
          มาแล้วขุมสมบัติรอบใหม่ต้อนรับปีมังกรเพื่อนๆ คนไหนสนใจของชิ้นไหน ก็สามารถจับจองหาแลกเป็นเจ้าของกันได้ อยากรู้แล้วล่ะสิว่าไอเทมใหม่ในนี้มีอะไรบ้างลองไปดูกันเลย

woon_love woon_love woon_loveเป็นยังไงกันบ้างคะ โดนใจกันไหมเอ่ย เพื่อนๆ ชอบชิ้นไหนก็แลกเป็นเจ้าของกันได้แล้ว ส่วนไอเทมใหม่ๆ ในรอบหน้านั้นจะมีอะไรบ้างต้องติดตามดูกันนะคะ woon_5555 woon_5555

หัวข้ออื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง
"ขุมสมบัติ" เข้าไปหาแลกไอเทมฟรีมากมาย แทนคำขอบคุณผู้เล่นที่สนับสนุนอสุราเสมอมา
หน้าคลังขุมทรัพย์คลิกที่นี้
วิธีช๊อปกระจาย ในระบบขุมสมบัติ

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • Full Member
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
 woon_yes
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

fok00789

• Newbie
  • *
  • ----ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น----
อยากให้ ดีกว่านี้ได้ไมครับ นิ
---ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น---

ตัวละครชื่อ The_Herof0k เซิฟสวรรค์

gamaxx

• Newbie
  • *
 woon_angry อยากรู้จริงๆลงอย่างละกี่โค้ด
แปบเดียวชุดแต่งงานหมดเลยแลกไม่ได้อีกล

แลกมะได้เลยชุดนี่ น่าจะกำหนดว่า1ไอดีต่อ1ชุดพอ
มหาวิหก เทพอัศนีบาต

พระ เด็ก เสือ ไก่ ว๊อก

• Newbie
  • *
  • เจ้าชาย ผู้ร๊ากกกอิสระ

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

ปิศาจ

จะมี point ทำไม ถ้า code หมดตลอด  ขนาดเพิ่งออกมา หมดแล้ว  สงสัยจะ ของมีแค่ชิ้นละ code
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

.P a t c h a :)

g#043 g#043 g#043

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

What's My Name ?

• Jr. Member
  • **
  • Positive Thinking

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ตอนนี้สำหรับไอเทม "ชุดแต่งงาน" โค้ดหมดนะครับ ยังไม่สามารถแลกได้
แต่ตอนนี้ีทีมงานกำลังเร่งเพิ่มโค้ดชุดใหม่ของไอเทมชิ้นนี้อยู่ยังไงก็อดใจกันสักนิดนะครับ
อย่างเร็วทีสุดน่าจะเป็นพรุ่งนี้นะครับ
ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ