GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบดาวดึง

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ล็อกทำไมไอหนูจะล็อกก้อเนียนล็อกเลยนะ หมั่นไส้หวะสงสัยว่างมาก ต้องจับไปอยู่กับไอพวกลำปางหนาวมากซะละมั้ง

G#007

จ๊ากกก  woon_5555 woon_5555 woon_5555 ว่าแล้ว ตรงเผงเลย ก๊ากๆๆๆ  g#037 g#037 g#037

~LolitaKaren~

• Jr. Member
  • **
  • "ตาโต"เมื่อเธอสวมกอดแต่แทบ"ตาบอด"เมื่อถูกเธอสวมเขา
จ๊ากกก!! woon_shock ว่าแล้วตรงเผงเลย woon_shock คนกิลเรานี่หว่าา woon_angry

•ตอนเรารัก..ก็เห็นเราเป็นของตาย•
•ตอนเราจะไป..ก็ดันหวงก้าง•
•ตอนเราลาร้าง..เสือกเพิ่งคิดได้•
•ตอนเราเลิกเป็นควาย!!..ดัดจริตจะรักอะไรขึ้นมา•

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เอ๊ะ มันมา ได้ไง woon_huh
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

cinderellaning

• Newbie
  • *
เป็นเรื่องที่น่าอับอายของกิลเราจริงๆ g#036 ดีนะที่ไปแบทไม่ขึ้นชื่อกิลไม่งั้นอายตายเลยย woon_angry จะลงโทษไงดีเนี้ยย woon_angry

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
ก็ยังคง งง ต่อไป เอะอะไรกันหว่า

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• Jr. Member
  • **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า
เป็นเรื่องที่น่าอับอายของกิลเราจริงๆ g#036 ดีนะที่ไปแบทไม่ขึ้นชื่อกิลไม่งั้นอายตายเลยย woon_angry จะลงโทษไงดีเนี้ยย woon_angry
ถึงไม่มีเค้ิาก้รุอยุดีอ่ะแหละ
ความลับไม่มีในบอด woon_555 woon_555 woon_555 มันปิดไม่มิดหรอก

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร  darkness_BooM คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้