GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โปรดพิจารณา

Man-U

• Full Member
g#046
อยากทราบว่าเปลี่ยนแปลงรหัสกะเมลยกชุดอะรพวกนั่นอะ
ทำได้รึยัง ถ้ายัง เมื่อไหร่จะทำได้ เพราะนิ่งดูดายมาเป็นเวลานานแล้วน๊า
รอดูอยู่ว่า จะทำได้ตอนไหน ( เป็นเดือนละ )
เป็นกำลังใจให้นะจ้า ......
g#031

Man-U

ตกไปไกล ยังไม่มี วี่แวว ของทีมงานที่จะมาตอบคำถามเลยยย  g#012

AsunAllI3araTz

ตกไปไกล ยังไม่มี วี่แวว ของทีมงานที่จะมาตอบคำถามเลยยย  g#012
ลองตั้งหัวข้อกระทู้ว่า เติมเงินไม่เป็น ต้องเติมยังไง สิ ไว ปริ้ดดดด  g#009

Man-U

ลองตั้งหัวข้อกระทู้ว่า เติมเงินไม่เป็น ต้องเติมยังไง สิ ไว ปริ้ดดดด  g#009
idea บรรเจิด  g#037

Man-U

ขุดอีกทีละกันนะ  g#031
เนื่องจากการตั้งกระทู้นี้ไม่เกิดการเปลี่ยนแปลงอะไรมานานพอสมควร
ยกยอดมาจากกระทู้อีกกระทู้ที่อ้างถึงลิงค์ของกระทู้นี้
ก็ยังไม่มีการ ตอบคำถามของกระทู้นี้ไป
เลยมา "ขุด" กระทู้ใหเ้ขึ้นไปข้างบน
เพื่อรอคำตอบจาก Gm เพราะผู้เล่นไม่สามารถระบุคำตอบของคำถามที่แท้จริงเหมือน Gm ได้

ลิงค์กระทู้ที่อ้างถึง(ย้ำถามครั้งที่ 2) : http://forum.asura.in.th/index.php?topic=12077.0

CacAloz

ทางทีมงานไม่ได้มีการให้เปลี่ยนแปลง E-mail นะครับ ในการเปลี่ยน E-mail นั้นต้องส่งเรื่องให้ทีมงานเปลี่ยนเท่านั้น
จากที่ทีมงานเคยประกาศ อ่านด่วน!!! ก่อนที่ไอดีของท่านจะถูกยึดไปโดยไม่รู้ตัว
ทางทีมงานได้เปิดให้เพื่อนๆ ได้ทำการแก้ไขเพิ่มเติมข้อมูลในไอดี โดยข้อมูลที่ทางทีมงานจะเปิดให้เพิ่มเติม แก้ไข ได้แก่
หมายเลขบัตรประจำตัวประชาชน และ หมายเลขโทรศัพท์

ปล.ในส่วนของวันและเวลานั้น ทางทีมงานก็เร่งทำกันอยู่ครับ ติดตามรายละเอียดได้จากประกาศนะครับ

X-Burner

ทางทีมงานไม่ได้มีการให้เปลี่ยนแปลง E-mail นะครับ ในการเปลี่ยน E-mail นั้นต้องส่งเรื่องให้ทีมงานเปลี่ยนเท่านั้น
จากที่ทีมงานเคยประกาศ อ่านด่วน!!! ก่อนที่ไอดีของท่านจะถูกยึดไปโดยไม่รู้ตัว
ทางทีมงานได้เปิดให้เพื่อนๆ ได้ทำการแก้ไขเพิ่มเติมข้อมูลในไอดี โดยข้อมูลที่ทางทีมงานจะเปิดให้เพิ่มเติม แก้ไข ได้แก่
หมายเลขบัตรประจำตัวประชาชน และ หมายเลขโทรศัพท์

ปล.ในส่วนของวันและเวลานั้น ทางทีมงานก็เร่งทำกันอยู่ครับ ติดตามรายละเอียดได้จากประกาศนะครับ

อย่าเปิดเลยงั้นน่ะ ให้ส่งแฟกเหอะเรื่องมากชิบ

.

ทีที้

เซฟคำพูด   ใว้ก่อน  ตรงที่เน้นว่าให้เปลี่ยน เลขบัตร เพราะ  มีไอดีที่มั่วใว้ตรึม     แต่เปลี่ยนเมล์ไม่ได้เพราะ เลขบัตรมันมั่วนี้ละ   อุอุ

ปล. ไม่ใช่  ผ่านไปสักพัก ทีมงานอีกคนมาแก้ข้อความนะ

Man-U

น่าจะแก้ได้ตรงที่สมักเล่นเกมเลยนะ
ส่งเฟกอ่ะ ไม่มีที่ส่ง
บางคน ไม่มีบัตรประชาชนด้วยซ้ำนะ = =
อยากได้คำพิจารณาอย่างเป็นพิเศษ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
น่าจะแก้ได้ตรงที่สมักเล่นเกมเลยนะ
บางคน ไม่มีบัตรประชาชนด้วยซ้ำนะ = =
อยากได้คำพิจารณาอย่างเป็นพิเศษ

จริงๆแล้ว เรามีหมายเลขบัตรประชามาทันทีที่ลืมตาเลยนะค่ะ

หมายเลขจะอยู่ที่ใบ สูจิบัตร และหาไม่เจอ แนะนำมองหาในทะเบียนบ้านเลย มีแน่นนอน แต่หากมั่วมาแต่แรกเราก็ขอเสียใจ เนื่องจากเราต้องยึดหลักฐานตั้งแต่ที่ได้ทำการสมัครเข้ามาค่ะ

ส่วนของการเปิดให้แก้ไขในส่วนของหมายเลขบัตรประชาชนนั้น รอติดตามประกาศจากทีมงานได้เลย   g#021 g#021

Man-U

จริงๆแล้ว เรามีหมายเลขบัตรประชามาทันทีที่ลืมตาเลยนะค่ะ

หมายเลขจะอยู่ที่ใบ สูจิบัตร และหาไม่เจอ แนะนำมองหาในทะเบียนบ้านเลย มีแน่นนอน แต่หากมั่วมาแต่แรกเราก็ขอเสียใจ เนื่องจากเราต้องยึดหลักฐานตั้งแต่ที่ได้ทำการสมัครเข้ามาค่ะ

ส่วนของการเปิดให้แก้ไขในส่วนของหมายเลขบัตรประชาชนนั้น รอติดตามประกาศจากทีมงานได้เลย   g#021 g#021
อ่อ ขอบคุณเด้อค่าเด้อ  g#008
(ปล. กว่าจะได้ตอบตอบที่แน่นอนที่สุด )

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

ตังจริงจีน่ารักเหมือนลายเซนมั๊ยคับ
                     g#019 g#019 g#019

_miniany_

• Jr. Member
  • **
เรื่องขอเปลี่ยนอีเมลยกชุด เราเคยทำมาแล้วคะ และทีมงานก็เปลี่ยนให้ทันที ถ้าเรามีหลักฐานครบนะคะ
เพิ่งเปลี่ยนไปเมื่อต้นเดือนนี่เองคะ เรายังเคยตั้งกระทู้ขอบคุณทีมงานเลยคะ ตามกระทู้นี้เลยคะ
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=11765.0