GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ สำหรับถามตอบ ทุกอาชีพ วิธีการเล่น การใส่ไอเทม การเก็บเลเวล ถามมาตอบไป

Im_Pig

• Newbie
  • *
ขอวีธีกานอัพสกิลเบอสายยืนหยัดหน่อยคับ+เสตตัส

ของที่ใส่ด้วยครับ

ขอบคุนล่วงหน้า

หมูคุง ! :D '

เฉยๆ

• Jr. Member
  • **
สายยืนหยัด แน่นอนว่าเลือดต้องเยอะ [VIT หลักเลยขอรับ  sTR รอง ][ถ้าSTRตํ่าเบอ ก็กาก- -] <<สเตตัส เน้อ woon_sunny     ของที่ใส่ ออฟเลือดนะครับ  หมวกควรหมวกที่เพิ่มเลือดเยอะๆเช่นหมวกเทพและต่างๆ [จ้าวนรกก็เพิ่มเลือด woon_555 woon_555] เกราะควรเกราะเพิ่มเลือดสูงๆ เช่นแรร์เบอ ต่างๆ ถ้าทุนน้อย พสูธาครับออฟเลือด^^

monkey-bill

• **
  • อยากเก่ง อย่ากInw อย่ากรวย
ลุงคับ
     ตอนนี้กำลังจะจุกำลังเลือกว่าจุ(จุ 1)แล้วเป็นอาชีพไรดี
อย่าได้แบบ.เวลไวไว.หาเงินเร็วเร็ว.ไม่ต้องกลัวเกรียน.
ช่วยบอกที
ขอสเตตัดแล้วก็ของที่ใส่ด้วยงับ

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
เทรเชอร์ฮันเตอร์ครับ
เน้นเตตัส LUK STR AGI ครับ
ของใส่เป็นเซ็ทนักสำรวจครับ

สายไหนงับมีด/หน้าไม้

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • Full Member
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
ขอวีธีที่วอลอคจะจัดการกับชาปหน่อยคับ  g#027
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

.P a t c h a :)

ตกมาหน้า 2 แล้วลุง - -*
 g#020 g#020 g#020

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

moomoo123123

• Newbie
  • *
อยากรู้วิธีอัพสเตตัสและสกิว วอจุ1สายอัญเชิญ(อัญเชิญขอหมาอย่างเดี่ยวครับ)กับสาป. ขอมีกลืนกินโลหิตกับกลืนวิญญาณซัก1ครับและของสวมใส่ด้วยถ้าดีขอราคาของที่จะใส่ด้วยครับ
 woon_sad1.    g#001

pi_mai_za

• Newbie
  • *
สอบถามวิธีอัพสกิลพระครับ
1. สรร+สาน
2. อาภร + ศาสตรา อ้อมกอด จุม กาย
อัพไงครับผมงงอะครับ
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

CzL'Jan

• **

เบลดดาบหัก

• Newbie
  • *
  • หักได้ หักดี หักเข้าไป!!!!
จะเริ่มอัพสเตตัสยังไง แล้วต้องเริ่มด้วยสกิลไหนก่อนดีครับ(มีพ้อยสเตตัส44 เหรียญ4อัน)

moomoo123123

• Newbie
  • *
อยากรู้วิธีอัพสเตตัสและสกิว วอจุ1สายอัญเชิญ(อัญเชิญขอหมาอย่างเดี่ยวครับ)กับสาป. ขอมีกลืนกินโลหิตกับกลืนวิญญาณซัก1ครับและของสวมใส่ด้วยถ้าดีขอราคาของที่จะใส่ด้วยครับ
 woon_sad1.    g#001
อันนี้ผมขอเปลี่ยนเป็นว่าจุ1จะเล่นอารัยดีขอเอาไปเวลถ้ำผลึกได้เป็นอันพอแล้วเรื่องอื่นจะทาถามที่หลัง(เซิฟสวรรค์)

ลุงอ้วน

อยากรู้รายละเอียดอาชีพเบอฯ + คำแนะนำหน่อยจ้า
เบอเป็นอาชีพที่เลือดเยอะที่สุดในเกม โจมตีแรง แระ แกว่งที่สุด พลังป้องกันน้อย เหมาะสำหรับคนที่ชอบบู๊ลุยๆ บุกเป็น ทัพหน้า พระฟูๆๆๆๆๆๆ

ลุงอ้วน

ลุงคับ
     ตอนนี้กำลังจะจุกำลังเลือกว่าจุ(จุ 1)แล้วเป็นอาชีพไรดี
อย่าได้แบบ.เวลไวไว.หาเงินเร็วเร็ว.ไม่ต้องกลัวเกรียน.
ช่วยบอกที
ขอสเตตัดแล้วก็ของที่ใส่ด้วยงับ

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
เทรเชอร์ฮันเตอร์ครับ
เน้นเตตัส LUK STR AGI ครับ
ของใส่เป็นเซ็ทนักสำรวจครับ

สายไหนงับมีด/หน้าไม้
ถ้ามีดไม่ต้องอัพAGI ใช้สกิลมีดลมกรด ต่อเนื่อง 216
ถ้าหน้าไม้ 1เซ็ทจุเอจิ 50 ต่อเนื่อง 216 
             2เซ็ททั่วไป เอจิ 92 กดยาฮึดสู้ เอจิ 216

ลุงอ้วน

ขอวีธีกานอัพสกิลเบอสายยืนหยัดหน่อยคับ+เสตตัส

ของที่ใส่ด้วยครับ

ขอบคุนล่วงหน้า
ขวานหรือดาบครับ ของเอาแบบทั่วไปหรือโหดๆเทพๆไปเลย