GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ สำหรับถามตอบ ทุกอาชีพ วิธีการเล่น การใส่ไอเทม การเก็บเลเวล ถามมาตอบไป

RuNe_UnStop

• Newbie
  • *
  • No Comment
ขอ Link หน้า ที่เก็บเวล ของ เทร หน่อย สิครับ แล้ว  ขอ อัพสกิล + สเตตัส ของ เทร สาย เวล+ ดรอปของอาครับ อาครับ
แบบ พึ่งหัดเล่นอาครับ
No ComMent จ๊า

0814417475

• Jr. Member
  • **
อาชีพอะไรที่จุ3ก็โหดได้ถ้าของครบ แล้วแรอาชีพอะไรที่จุ3แล้วหักลบหรือข้อเสียน้อยที่สุดอ่าครับ จะเอาไว้เป็นความรู้ g#012 g#012 g#012

IK2PDreeM

• Newbie
  • *
อาชีพอะไรที่จุ3ก็โหดได้ถ้าของครบ แล้วแรอาชีพอะไรที่จุ3แล้วหักลบหรือข้อเสียน้อยที่สุดอ่าครับ จะเอาไว้เป็นความรู้ g#012 g#012 g#012
ทุกอาชีพอยู่ที่ ของ เเรน์ผม ว่า เบอ95 สาย ขวาน มัน ลด ต่อเนื่องเเต่ ขวาน มัน ตีเเต่ สกิว ขวานสาย ยืนนะ เเล้ว ก้อ ดาบใหญ่99 มัน ไม่ได้ หักไร เเต่ ตี เบบามากท้าไม่จุ

silenceiz

• Newbie
  • *
ผอบที่ใช้กับอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์  ใช้ผอบอะไรดีคับ แล้วราคาประมาณเท่าไร

silenceiz

• Newbie
  • *
ผอบที่ใช้กับอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์  ใช้ผอบอะไรดีคับ แล้วราคาประมาณเท่าไร
ผอบเพิ่มโจมตี โชคดี เพิ่มเลือด พอใช้ได้ป่คับ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

FFiM

• Full Member
อยากรุว่าทำไมสาปสับสนใส่สายตีไกลละตังโจมตีได้อะ. หรือกดทตีพร้อมสาป
ถ้าโดนสาปสับสนจะสามารถตีได้อยู่ครับแต่สกิวไม่ได้
แต่สกิวหมู่ไม่รู้จะใช้ได้หรือป่าวนะ ลืมละ

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
ถามเพิ่ม c3 เกราะสะท้อน

ในคำอธิบายมันบอกว่า ฝึกโดยการโดนการโจมตีเวท

ถ้าโดนตีเก๊ง นี่ มันจะขึ้น เหมือนกันป่าวอะ  /// ตอนฝึกถอดของให้ตีเข้า1

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ถามเพิ่ม c3 เกราะสะท้อน

ในคำอธิบายมันบอกว่า ฝึกโดยการโดนการโจมตีเวท

ถ้าโดนตีเก๊ง นี่ มันจะขึ้น เหมือนกันป่าวอะ  /// ตอนฝึกถอดของให้ตีเข้า1

ต้องโดนตีเข้า ถ้าเก็งมันจะไม่ขึ้น เข้าใจถูกแล้วแหละ เข้าทีละ1 ก็โอเคแล้ว

ปล.ยิ่งโดนดาเมจแรงๆ ยิ่งไวนะ

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • Jr. Member
  • **
แนะนำ ของใส่เซน งบ80mหน่อยครับ g#006 g#006
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_love
     มีคำถามคับ....เทรจุ6นี่ถ้าใส่เซตพื้นฐาน ต้องลงค่าสเตตัสยังงัยบ้างคับ 
     เห็นหลายคนว่า ไม่ต้องลงagi ตัน ผมเลยสงสัยว่าควรจะลงเท่าไหร่ดีคับ
     ขอคำแนะนำด้วยคับ ขอบคุณล่วงหน้า...
                      woon_huh

kangboom2010

• Newbie
  • *
ขอวิธีอัฟสกิวพาลาดีนหน่อย(เอามทุกสายเลย)ป.ล.ยังอยู่ไม่เจ้าของกระทู้อะท่าอยู่ตอบด้วย(ไม่ได้มา2ปีกว่าลืมหมดละ)