GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

.Jenz

• ~กุ๊กกู๋~
  • Full Member
  • g#032
    • ไก่
อยากได้ทรงผมใหม่อะคับ แบบ หัวตั้งๆ ไรงี้  woon_555 woon_555
g#032

Coud™

หัวตั้งเเบบซุปเปอร์ไซย่ามีเเล้วนี้ ตั้งๆอะ (ใ่ช่ปะ)
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
ทรง หญิง มันไม่ค่อยสวยอ่ะ g#015

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เป็นความคิดที่ดีครับ อยากได้เหมือนกันครับ เอา ทรงโมฮอก อันเดอร์คัต เดรดร็อค   woon_5555
เดี๋ยวจะลองถามๆ ให้นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
เป็นความคิดที่ดีครับ อยากได้เหมือนกันครับ เอา ทรงโมฮอก อันเดอร์คัต เดรดร็อค   woon_5555
เดี๋ยวจะลองถามๆ ให้นะครับ

woon_shock

(=w=)b

• Newbie
  • *
สกินแฮดมีป่าวครับ  จะเอาไปใส่ก่ะหูแมว ผมว่ามันฮาดี

ปิศาจ

อยากได้ของแฟชั่นให้มีหลายๆสีบ้าง  หมวกแมวสีดำ  น้ำเงิน ฯลฯ อะไรแบบนี้อะ จะได้แก้เบื่อ 
อีกอย่างดอกไม้คาปสีขาว  ไปหาจากไหนได้อะ อยากได้
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
หาตัวอย่างทรงที่อยากได้มาด้วยก็ดีนะครับ  woon_555  เผื่อจีเอ็มแมกซิมจะได้นำไปเสนอได้ง่ายขึ้น ครับ woon_sunny
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

.Jenz

• ~กุ๊กกู๋~
  • g#032
    • ไก่

มารศาสตรา

หาหนังสือพวกแฟชั่นทรงผม มาเล่มนึงก็ก็อปได้ตั้งไม่รู้กี่ทรงแล้ว เพราะทรงผมมันไม่มีใครที่ไหนเขาจดลิขสิทธิ์กัน (หรือว่ามีใครทะลึ่งไปจดหว่า)