GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บอสนก คิงจุ นอกจากแยกร่างแล้ว มันยังหายตัวได้ด้วยเหรอ

อสูรเทวะ

• Jr. Member
  • **
ตอนแรกมันก็แยกร่าง แล้ว เราก็กลายเป็นนก แทน woon_angry

ตอนนั้นมันอยู่ไหนก็ไม่รู้ หายตัวได้หรอครับ อันนี้งงมาก ทำยังไงถึงสามารถเห็นตัวมันได้ ต้องใช้เทียนไข หรือ ชุดเซตเทร เปล่าครับผม

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ไม่ได้ดูคลิปของคุณโจ้เหรอครับ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

r3fd4rffff

• **
ใช้บัพแ่ม่นยำของพระก็เห็นแล้ว  woon_sunny
บัฟเเม่นยำเมื่อก่อนเห็นนะเเต่ตอนนี้เห็นว่า ปรับให้ไม่เห็นต้องใช้เทียนหรือเซตเทร

nightjusmin

ใช้บัพแ่ม่นยำของพระก็เห็นแล้ว  woon_sunny
บัฟเเม่นยำเมื่อก่อนเห็นนะเเต่ตอนนี้เห็นว่า ปรับให้ไม่เห็นต้องใช้เทียนหรือเซตเทร

อ้าว ปรับตั้งแต่เมื่อไหร่หว่า แล้วเกราะสัจธรรมของพาลายังมองเห็นอยู่มั๊ย พอดีไม่ได้ไปเยี่ยมมันนาน  woon_huh

..TEERAK..

บัพแม่น มองไม่เหนนะครับตอนนี้ ที่เห็นแน่ๆคือเซตสำรวจของเทร
สังเกตุง่ายๆ ตัวจริง ชื่อมันจะสีแดง ถ้าไปตีตัวชื่อสีเขียวจะวุ่นวายมาก
เพราะตัวจริงมันจะแอบหนีไปฟูได้
บอสตัวนี้ตียาก ตอนมันยืนซ้อนๆกันหลายตัวนี่แหละ แต่เลือดมันน้อย กายเดียวก็ตายละ

อสูรเทวะ

• **
ผมลองเอาเทียนไข ใส่ดู เวลามันหายตัวผมกลับมองไม่เห็นครับ ส่งสัยต้องเซตเทรจริงๆ เศร้า เสื้อชายเล อันแสงแพง  woon_cry

I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้าาา]
บอสตัวนี้มันจะมีเทคนิคตีไม่ยากนะครับ คือถ้าเล่นวิแบบผมก็อัดสกิวหมู่หนักๆไปสักชุดนึง แล้วก็เอาเทรคอยส่องดูเลือดพอใกล้หมดก็ เบรคแล้วก็เอาเทรจัดการ แต่เทรต้องใส่เซ็ตนักสำรวจนะครับเพราะไม่งั้นจะมองไม่เห็น
สมมุติว่ามันแยกร่าง ออกมาก็อย่าไปเตะต้องตัวปลอมเลยนะครับ คือชี้ตัวที่เป็นชื่อสีเเดง หากมันยืนซ้อนกันแล้วกำลังฟูตัวเองก็เดินเข้าไปไกล้ๆแล้วเดินออกมา ตัวปลอมก็จะตามมาครับ แล้วเล่นงานตัวจริงได้ต่อไปครับ

อันนี้เอามาฝากครับ
feature=player_embedded
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0