GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เอาอีก หละหลุด เด่งเน่า

testraihen

• Newbie
  • *
จะทดสอบ หรือมีปัญหาอะไร หรอครับ

จะทดกิจกรรมปกป้องอุทยานไอยรา หรอคับ  g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เซิฟนรกสามารถปิดแก้ไขได้ตลอดเวลาโดยไม่ต้องมีการแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
ตอนนี้คงมีการแก้ไขและปรับปรุงอะไรซักอย่าง เพื่อให้พวกเราได้ทดสอบกันนั่นแหละคับ
ระหว่างการทดสอบ ถ้าหากเจอสิ่งผิดปกติ ข้อผิดพลาดต่างๆ ก็ต้องมีการแก้ไข ฉะนั้นบางทีจำเป็นต้องปิดเซิฟเพื่อแก้ไขคับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ครับ เคยอ่านหัวข้อปักหมุดบ้างรึป่าวครับ g#025