GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

---------IcezeicE

• Full Member
วันนี้ หลังจากที่ เซิฟ มีการ หลุด โรว กระตุก ช่วงวอ

หลังวอไปแล้ว จะเปิด ตัวใหม แระมันมี การโหลดแพท อะ
แพทที่ 710 ไม่ผ่าน            พอลงเกม ใหมแพท ที่ 708 ก้อไม่ผ่าน ลบ และลงใหม่หลายรอบละ

ทีมงานช่วยตอบ แต่ไม่เอาคำตอบ ที่ว่า ''ลบแล้วลงเกมใหม่นะครับ''   ไม่เอาเพราะลงเกมใหม่หลายรอบแล้ว

วันนี้ เซงกับ ตัวเกม มากๆเลย  g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040

มันแก้ ได้มั้ย แก้ไม่ได้ ก้อเลิกเล่นมันระ

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
น่าสงสารจริงจังT^T

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
                      woon_sad1 woon_sad1ก่อนอื่นต้องขออภัยทางผู้เล่นด้วยนะครับ woon_sad1 woon_sad1
ปัญหานี้ เกิดจากการเสียหายของไฟล์ ขณะทำการโหลดแพทช์อัพเดท หรือการแสดงผลของเอฟเฟคบางตัวผิดพลาด

หรืออาจจะเกิดขึ้นเนื่องจาก ความขัดข้องของระบบอินเตอร์เนต การป้องกันของโปรแกรมสแกนไวรัส หรือ ไฟร์วอลล์

วิธีการแก้ปัญหานี้ ทำได้วิธีเดียวจริงๆคือ ต้องลบตัวเกมเดิมออกทั้งหมด แล้วทำการดาวน์โหลดติดตั้งใหม่ครับ โดยขณะดาวน์โหลด ควรทำการปิดไฟล์วอลล์ และโปรแกรมแสกนไวรัสเสียก่อน แล้วจึงเริ่มดาวน์โหลด

ข้อแนะนำ : เมื่อทำการดาวน์โหลดไฟล์เกมที่สมบูรณ์มาเรียบร้อยแล้ว ควรทำการแบคอัพไฟล์ไว้ด้วย เผื่อเมื่อเวลามีการเสียหายของตัวเกมอีก จะได้ใช้ไฟล์ที่แบคอัพไว้มาติดตั้งได้เลยครับ

woon_sad2 woon_sad2สุดท้ายขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะคับ woon_sad2 woon_sad2
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

ปิศาจ

ก่อนลบเกมส์ ลองเข้าไปหาไฟล์นั่นแล้วลองลบไฟล์นั่นทิ้งดูครับ แล้วลองเปิดอีกครั้ง  ในนรกเคยเป็นเหมือนกัน ทำยังไงก็ไม่ได้  เข้าไปลบไฟล์นั่นที่มีปัญหาทิ้ง  แล้วลองเปิดเกมส์ใหม่ ดัน ผ่านซะงั้น
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน